Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một chút lời muốn nói, đã chuẩn bị tinh thần nhận gạch đá :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Bivian Phạm, 10/3/13.

Lượt xem: 2,468

1. Bivian Phạm Thành viên cấp 2

- Mình không phải là người có tiếng trong diễn đàn, cũng không phải là thành viên tích cực, mà cũng không phải là "tàu ngầm"... thực ra mình cũng không muốn nói điều này ra nhưng thấy nó cứ kì kì sao nên mình quyết định liều một phen vì gạch đá cũng nhận được nhiều mà cũng không ít, mình xin lỗi trước vì mình nghĩ những câu nói sau đây sẽ đụng chạm đến một số thành viên trong diễn đàn mình (chân thành đó)
    - Dạo này mình để ý, diễn đàn mình bắt đầu thấy nhiều thành viên up ảnh 18+ hoặc khoe Mod, " hót gơ, nu de nu điếc " gì gì đó ( phần đa đều là [thành viên mới đăng ký])... lên diễn đàn mình rất nhiều, mình không có quyền hạn gì để ngăn cấm các bạn cả... Nhưng đây là một diễn đàn DESIGN, nơi chia sẻ kiến thức và góp ý cho nhau, học hỏi là chính... Giải trí cũng một phần thôi, nhiều quá chặp nó cũng loãng đi chứ, để dành đất cho các bài chia sẻ, những tut hay ho hơn đi chứ... hay chỉ khoe máy ảnh, khoe Mod. Nếu không phải thì vì cái gì ?, hay là muốn được nhiều LIKE, nhiều người hâm mộ. vân vân và vân vân?
    - Nude, 18+, Hot girl........ thôi thì làm du học sinh liên xô chống mĩ cho rồi.... Ở đó thể loại gì cũng có cả... :(
    - Mình sợ sẽ có cái TÔI lớn tong bài này nên có gì mọi người bỏ qua cho mình nhé, thank...
    P/s: ( thực ra nghe có nude, 18+, hot girl, mình cũng la liếm ghê lắm ) con trai mà, chú nào mà chẳng vậy :P

...
    Hùng Hổ VietDesigner, leduc92Gấu Teddy thích bài viết này.
  2. Gấu Teddy

Gấu Teddy Thành viên cấp 2

3. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

Mấy bài dạng Nude,Model,Hotgirl...được các admin PR và được các bạn trai trẻ la liếm rất ghê !
    Còn các chủ đề khác thì lâu lâu có 1 like lâu lâu có 1 comment.
  4. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

Chắc tại diễn đàn mình mất cân đối giới tính đây mà. K biết có nude nam thì sao nhỉ, chắc k ai la liếm ,hi
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Không biết 18+ ra đời từ lúc nào :P
  6. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

chính sự ra đời của toán học đã làm cho người ta biết cộng 18 dấu "+" vào với nhau và thành 18+ :">
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Từ khi [18+] ra đời, ta có thể hợp pháp hóa ảnh nude =))
    Mình thấy cũng đâu có nhiều lắm đâu, nếu nghiêm trọng quá thì cấm hết, để mỗi chuyên viên 18+ Phờ Lai gì gì đó post thôi =))

Ủng hộ diễn đàn