Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một logo làm từ 2006

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi K.Trang, 9/12/15.

Lượt xem: 3,196

1. K.Trang Thành viên cấp 4

Dưới đây là 1 logo về sách mà mình làm vào thời gian khoảng năm 2006. Bữa nay đăng lên cho các bạn coi chơi. Mình không chuyên về thiết kế logo - branch mà hồi đó cty cũ mình chuyên về thiết kế website, khách có nhu cầu thiết kế về website dạng sách quán và khi đó cũng chưa có logo nên nhờ bên mình làm luôn. ?@_@?
    Logo này 1 thời gian sau họ không có sử dụng và theo mình biết thì họ cũng không muốn sử dụng, có thể họ thấy logo chưa hợp và chuyên nghiệp lắm nên chắc bỏ qua. '@-@
    Logo này mình cũng đã show ké topic của 1 thớt trên này rồi. :D
    Mà thời gian đó tay nghề cũng còn non và xanh lắm. :))
    Quá khứ thì đã qua, vì vậy các bạn cứ :(fight)nhiệt tình =))

...
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Thiệt là trừu tượng kaka :))
    K.Trang thích bài viết này
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

2006 đang còn mài chì vẽ mẫu nữ khỏa thân. Lúc ấy mà nhìn thấy đứa nào ngồi máy vẽ logo đồ chắc ngưỡng mộ ghê lắm.
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

dabeomoon lúc đó bạn được vẽ mẫu thật thì chắc bạn học Mỹ thuật công nghiệp rồi.
  5. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Sao giống trace quá dzậy thớt ơi. Thớt share luôn một logo làm năm 2015 để bà con tiện theo dõi.
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

thitkho Bạn thấy cũng đúng thôi vì khi làm cái này cũng được nhắn nhủ lại là làm sao cho giống cầm cọ vẽ nhưng cực cái là trình lúc đó còn cùi quá và lại mình không chuyên về làm logo vì vậy bạn đòi logo 2015 thì chịu luôn rồi.
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Nhìn như cục thịt bỏ lên quyển sách ý huynh đài ạ!!!
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Nguyễn Tất Thắng hay hay, thêm lá chuối sẽ thành cục giò. mình thích cách suy nghĩ của bạn :)):-bd
  9. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

xin hỏi thớt làm từ 2006 vậy năm nay thớt bao nhiêu, ngoài 30 chưa, khi nào giải nghệ
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

luongnx93 Dạ, bao cáo bạn là theo tuổi ông bà của mình là 32 rồi, chắc là sẽ giải nghệ thôi vì giờ các bạn trẻ đều nhiệt huyết và sáng tạo hơn xưa.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn