Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số tranh chì và digital của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Renokun92, 1/6/14.

Lượt xem: 4,009

1. Renokun92 Mới đăng kí

Mình nằm vùng forum cũng lâu rồi nhưng lười quá nên giờ mới mon men sang bên box painting post bài. Mình có tật xấu là tranh này vẽ chưa xong đã nhảy qua tranh khác nên ít khi hoàn thành được :))
    Tranh traditionaldigital của mình style nó khác hẳn nhau vì thực ra cũng chưa làm chủ được digital, chưa tìm được style mình muốn theo :'( Và mình tô màu rất randomly nên thường phụ thuộc vào mấy cái adjustment trong PTS để chỉnh lại màu ><

Traditional (mình toàn chụp chứ ko scan nên hơi bị mờ TT__TT)

Digital
    [​IMG] (cái này là tập chép theo tranh sơn dầu của Rembrandt)

[​IMG] (fanart Attack on Titan)

[​IMG] (cái này cũng vậy)

cuối cùng là 2 tranh duy nhất có environment, mình rất ít vẽ cái gì khác ngoài vẽ người :)) nên mãi mới hoàn thành được @.@

...
    jumb0sanlat thích bài viết này
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

hình cuối nhìn hay quá bác :)

Ủng hộ diễn đàn