Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả: Thiết kế logo cửa hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dongnguyen249, 8/11/15.

Lượt xem: 1,891

1. dongnguyen249 Banned

Xin chào các bác!
    Em biết các bác rất bận rộn, nhưng e xin các bác bỏ chút ít thời gian và tay nghề giúp e tạo 1 cái logo cho cửa hàng em.
    Em đặt tên cho cửa hàng là Đông Quân, sửa chữa chuột bàn phím và máy tính. Chỉ là cửa hàng nhỏ tạo ra để kiếm cơm. Vốn em k có nhiều, cũng chưa cần phải chuyên nghiệp để bỏ tiền ra mua logo rồi dk bản quyền, vậy nên e xin nhờ các bác giúp đỡ em. Các bác yêu nghề thì ngại j k giúp đỡ những chuyện ntn phải k a.
    Em sinh năm 93 mệnh kim nhé các bác. Em chỉ cần đơn giản, chủ yêu 2 chứ DQ thôi a.
    Em xin chân thành cảm ơn các bác đã nhiệt tình!

...
  2. dongnguyen249

dongnguyen249 Banned

Em sinh năm 93 mệnh kim nhé các bác.
  3. kid_kiss

kid_kiss Mới đăng kí

trình em yếu, giúp đại cho bác, ko biết có nhận gạch đá không, hy vọng bác thích. Thấy bác bằng tuổi nên mới giúp đó :). mệnh kim hợp màu vàng nhé. Tiệm đông khách nha
    dongnguyen249 thích bài viết này
  4. dongnguyen249

dongnguyen249 Banned

Gửi bác @kid_kiss: E xin chân thành cảm ơn bác., chúc bác thành công trong sự nghiệp.
    E vừa đọc 1 bài của bác trên bài e vài bài lúc e tạo bài này, đọc cm của các bác ấy e thầy rằng thật khó để giúp free vì nhiều lý do. E cũng công nhận các bác ấy ns đúng. Cảm ơn những ng nhiệt tình giúp đỡ và chia sẻ cho ae.
    Đạt Phan thích bài viết này
  5. Louis Panda

Louis Panda Thành viên cấp 1

Tặng em :D

6. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Gửi bác, sáng nay tự nhiên nổi hứng nên làm :) Bác thích thì để mail mình gửi file thiết kế, chúc bác thành công.

7. dongnguyen249

dongnguyen249 Banned

@Louis Panda , @KhoaRambo Cảm ơn 2 bác đã nhiệt tình giúp đỡ e. Chúc 2 bác gặp nhiều may mắn.
    Louis Panda thích bài viết này
  8. anhtindesign

anhtindesign Mới đăng kí

chào bạn mình muốn acti phần mềm funfy designv6 ma may cua minh la
    MUNfNkZfNjVfOEZfOEVfM0Q=
    cảm ơn bạn nhiều

Ủng hộ diễn đàn