Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em giúp đỡ mình thiết kế cái logo công ty với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi n_tienloi, 12/12/17.

Lượt xem: 6,101

1. n_tienloi Mới đăng kí

Công ty mình bên xây dựng và thiết kế (Cad), cần làm logo cái hình nhà và chữ IOT ghép với nhau. Mình có làm vài mẫu nhưng xấu quá. Anh em có ý kiến gì giúp mình với? Mình xin hậu tạ ạ! (card điện thoại nhỏ thôi nhưng nó là tấm lòng mình cảm ơn tới anh em đã bỏ thời gian giúp đỡ). :) Cảm ơn cả nhà.

...
    Psinh thích bài viết này
  2. Psinh

Psinh Banned

ko bt bây h làm quảng cáo biển có thiết kế mất bao nhiêu tiền nhỉ
  3. langtham2014

langtham2014 Mới đăng kí

trả công card bao nhiêu, cụ thể hơn thì may ra ae còn nhiệt tình giúp.
    n_tienloi thích bài viết này
  4. n_tienloi

n_tienloi Mới đăng kí

Mình gửi anh em cái card 50k được không nhỉ? :D Mình mới đi làm nên ko có nhiều tiền :D
  5. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Bạn có biết thiết kế logo phí bao nhiu ko mà đòi trả card 50k. Logo là cả bộ mặt của cty mà chỉ đáng 50k thôi hả. Bạn nghĩ sao vậy.
  6. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Đây là logo cho cả một hệ thống công ty, nó biểu trưng đại diện cho công ty đó và rất nhiều tương quan khác...đâu phải làm cái logo cho cửa hàng nhỏ hay quán trà sữa hè phố đâu mà giá 50k hả bạn, bạn xem lại giá thiết kế một logo thương hiệu trên thị trường rẻ nhất là bao nhiêu đi đã. Chẳng ai bán một ý tưởng bạc triệu cho công ty mà lấy 50k đâu bạn...Thân!
    Hà Duy Phương thích bài viết này
  7. langtham2014

langtham2014 Mới đăng kí

vãi vãi vãi - - - - - công vẽ lại cũng gấp mấp lần 50k của ông bạn đấy. té đi
  8. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

chủ thớt vẽ giúp mình cái logo công ty mình trả card 100k. ahihi
    langtham2014 thích bài viết này
  9. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

Nghề thiết kế rẻ rúng vãi :))=))=)):-)/\:-)

10. Phan Đức Tùng

Phan Đức Tùng Mới đăng kí

50k to như cái bánh xe bò.. ^:)^
  11. Manok

Manok Thành viên cấp 2

1. Bạn là chủ thì bèo quá.
    2. Sếp kêu bạn làm thì nên làm, tham khảo ý tưởng từ các trang vector để xem ý tưởng... hay nhờ góp ý.
    Chỉ cần đăng kí học AI 1 khóa 2 tháng là có thể vẽ logo đc. Nhưng để gọi là thiết kế 1 logo công ty thì lại khác.
    Mọi người ko nên chém quá, từ từ bạn ấy sẽ hiểu.
    Nếu bạn làm bên cad có ai nhờ bạn thiết kế mb nhà phố với cái giá card đt thì chắc bạn hiểu.
    Good day all.
    DuyNau, draxSuperForex_NHU thích bài viết này.
  12. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Vậy bạn đã từng thiết kế cho ai với chi phí 50k chưa?
  13. David★Lyn

NHờ bác ấy thiết kế một ngôi nhà rồi trả 50k cho bác ấy xem sao là hiểu!
  14. Fax01

Fax01 Thành viên cấp 1

to quá thím ơi , thím nào gánh được logo giá 50k thì gánh nhé, tại hạ cáo lui
  15. weone

weone Thành viên cấp 2

Phá giá 20k card Vietnammobile..
  16. binh kee

binh kee Mới đăng kí

tiền tươi thóc thật làm logo 400k e còn ko muốn làm đây này, vì bt toàn làm 1 triệu. ko ngờ logo công ty xây dựng giờ rẻ rúng quá
  17. bdesign

bdesign Banned

Mình xin hậu tạ ạ! (card điện thoại nhỏ thôi nhưng nó là tấm lòng mình cảm ơn tới anh em đã bỏ thời gian giúp đỡ)

Card điện thoại càng to thì tấm lòng càng to, card nhỏ thì tấm lòng càng nhỏ. Mà tấm lòng làm đéo gì các thày anh đéo quan tâm, thuận mua vừa bán chứ tấm lòng có ăn được đéo đâu, văn vẻ vớ vẩn. Thày trò ta phá giá làm logo này 10k thôi nhé?
  18. drax

drax Thành viên cấp 4

mời b tiếp theo, e té.
  19. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

giá 10k vẫn còn cao mua vector chỉ mất 5k

20. David★Lyn

Chắc 50k làm sơ sài thế này thôi ấy nhể các bác! :)):)):)):))

Ủng hộ diễn đàn