Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác sửa giúp mình kiểu ảnh gia đình được sắc nét và sáng, đẹp hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thehai.vn, 15/2/14.

Lượt xem: 2,856

1. thehai.vn Mới đăng kí

Tết vừa rồi cả đại gia đình nhà mình đoàn tụ và nhờ chụp được một kiểu ảnh đẹp và quý quá mà ảnh lại bị mờ, mình không biết làm photoshop nên mong nhờ anh em chỉnh sửa giúp mình cho đẹp hơn để mình mang đi rửa, phóng ảnh và treo ở nhà.
    Mình cảm ơn!

...
  2. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

góp vuii :D
    thehai.vn thích bài viết này
  3. kumito

kumito Thành viên cấp 2

up thử

4. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

gửi bác

5. Quốc Thắng Đặng

Quốc Thắng Đặng Mới đăng kí

cũng góm 1 tấm ạ [[​IMG]
  6. thehai.vn

thehai.vn Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người rất nhiều, quả này có ảnh đẹp để treo rồi! hehe...
  7. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

8. thehai.vn

thehai.vn Mới đăng kí

9. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

newbie muốn thử, mong nhận được góp ý :D
    Gatitos, Ductuestudio, hoatongoc3 người khác thích bài viết này.
  10. Chì Than

Chì Than Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 16/2/14
  11. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

12. thehai.vn

thehai.vn Mới đăng kí

Các bác sửa ảnh tốt quá! Em nói thật là em rất sợ mang ảnh ra tiệm, vì ở đó họ sửa quá nhiều và hay làm biến dạng khuôn mặt đi. Được các bác nhiệt tình giúp thế này, em không biết nói gì hơn, cảm ơn các bác rất rất nhiều!!!
  13. thehai.vn

thehai.vn Mới đăng kí

hoangluc288 & guitar_kid : 2 bức ảnh của 2 bác sửa đẹp và em thích nhất! Em muốn phóng to ảnh vào khung 40cm x 60cm để treo ở nhà, nếu các bác còn ảnh gốc có thể in phóng vào khổ đó mà không bị vỡ bác cho em xin được không? Tiện đây các bác cho em xin luôn số điện thoại của bác, em gửi biếu các bác chút quà gọi là của ít lòng nhiều, chắc là không sánh được với công sức các bác bỏ ra nhưng là tấm lòng của em thôi, mong các bác vui...
    Địa chỉ emal của em là: thehai.vn@gmail.com
    P/S: Ah, các bác tư vấn giúp em là ảnh này nến em in ảnh và làm khung ảnh hoặc in trực tiếp lên gỗ (giống như ảnh cưới) thì loại nào đẹp và bền hơn? Ảnh này có nên thay bằng 1 cái nền khác cho đẹp hơn không các bác? (vì cánh cửa đằng sau cái mở cái đóng nên em chưa ưng lắm) hehe... Mong các bác giúp đỡ!
  14. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

không cần khách xáo, bạn thích chứng tỏ ảnh của mình đạt vậy là vui rồi :D bản mình gửi chưa bị resize chưa cúp ảnh y như gốc bạn tha hồ phóng to, ảnh mang tính chất lưu niệm nên cần độ chân thật cao nếu không cần thiết không nên lạm dụng KTS nhé :-H
    thehai.vnChì Than thích bài viết này.
  15. Chì Than

Chì Than Thành viên cấp 1

Mình cũng thấy giống như hoangluc288 nói. Hình kiểu này thì theo thời gian, càng lâu sẽ càng quý. Đâu biết ngày sau đổi dời ra sao, cái sân nhà, cái cổng cũng là một phần kỷ niệm gia đình. Tùy bạn, bạn thích ghép thì cứ ghép cho vui cũng được nhưng nên giữ cả 2 kiểu ảnh.
    hoangluc288thehai.vn thích bài viết này.
  16. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

Tặng thím :v
  17. Ngô Ngọc Tâm

Ngô Ngọc Tâm Thành viên cấp 2

tết này cũng định chụp tấm đại gia đình mà chưa được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn