Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp logo diễn đàn trường lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Bon Tự Kỷ, 20/8/14.

Lượt xem: 1,954

1. Bon Tự Kỷ Mới đăng kí

Mình ko biết về PTS nên nhờ bạn nào biết làm thỳ làm giúp mình cái logo về website trường lớp với :(
    web của mình là c3thachthat chấm nét :)
    Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ !! :*

...
  2. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

cái này phải có phí thì may ra logo của bạn mới nhanh và đẹp được ! Nếu có nhu cầu thì mai nhé dhphuc991@gmail.com
  3. Bon Tự Kỷ

Bon Tự Kỷ Mới đăng kí

4. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

Có mẫu hay ý tưởng gì không em? ... Cái tên anh chưa rõ với có slogan gì ko? ... nói thử nếu giúp được sẽ giúp.
    Bon Tự Kỷ thích bài viết này
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

nếu có ideas thì cứ show ra để ae góp ý, chứ giúp thế này chắc không được\m/
    Nếu bạn muốn thiết kế logo thì cứ pm b.thang1998@gmail.com yên tâm nhé, giá sinh viên =))
  6. Bon Tự Kỷ

Bon Tự Kỷ Mới đăng kí

Logo để đóng dấu vào ảnh thôi anh :(
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn không rành PTS thì vẽ ra giấy, chụp hình gửi lên đây, anh em giúp đồ lại cho. Chứ anh em thiết kế logo khó lòng giúp free lắm

Ủng hộ diễn đàn