Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Giúp mình chỉnh sửa lại thiết kế áo lớp. Mình cám ơn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trần Gia Khánh, 24/4/14.

Lượt xem: 2,535

1. Trần Gia Khánh Mới đăng kí

[​IMG][/IMG] Đây là mẫu thiết kế áo lớp mà chỗ mình đặt áo họ thiết kế cho, nhưng mình thấy cái chibi nữ đầu hơi nhỏ mà cũng k dc đẹp nữa, nói với họ sửa nhưng họ sửa gọi là có thôi, nhưng đây là chỗ in tốt nên mình k muốn bỏ. Mọi ng ai có thể sửa giúp mình cái đầu chi bi nữ cho to hơn dc k ạ và nếu được hãy giúp mình sửa cho nó đẹp hơn chút nhé. Minh xin cám ơn.

...
  2. Trần Gia Khánh

Trần Gia Khánh Mới đăng kí

[​IMG] Đây là thiết kế mọi người nhé
  3. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

Mình không rõ bạn in áo ở đâu, nhưng mình in thì chỉ tin Gấu uniform thôi. Bên đấy thiết kế rất đẹp nhất là những hình phải vẽ tay, chất lượng in áo tốt mà chiều khách hàng. Mình nhận xét với quan điểm là khách hàng thôi nhé, nói là PR trá hình cũng đc nhưng mình ko đc đồng nào từ Gấu đâu :)
    Con cái thiết kế trên thì mình ko ưng lắm :)
  4. Trần Gia Khánh

Trần Gia Khánh Mới đăng kí

Mình chỉ cần sửa thiết kế trên là dc. Cám ơn bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn