Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm logo dạng hình lập phương 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi superdracula, 29/4/16.

Lượt xem: 4,180

1. superdracula Mới đăng kí

Tình hình làm em nhờ mọi người ai có thời gian rảnh có thể làm hộ cho em cái logo chữ C T
    H dạng 3D khối lập phương như hình dưới được không ạ. Hoặc ai biết tut nào hướng dẫn làm kiểu logo như vậy có thể cho em xin link được không ạ. Help !

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Được. ĐƠn giản, giống dư lày chứ gì?
    Mầu sắc chủ đạo là những mầu nào. Cho xin 3 mầu đấy nhé :D
    superdracula thích bài viết này
  3. superdracula

superdracula Mới đăng kí

ducuong233 Bác ơi nhưng mà đừng có mấy vạch ô vuông như khối rubik ấy nhé :( 3 chữ xếp chồng lên nhau ấy. Và chuẩn 3 màu ấy luôn ạ. Em không biết tạo khối xếp chữ nó như thế nào nên lấy đại khối rubik làm xong up lên đây nhờ mọi người share tut thôi ạ.
  4. superdracula

superdracula Mới đăng kí

5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Tặng bạn, còn tut thì dài lắm :D
    huannguyen95, SangDesigns, K.Trang1 người khác thích bài viết này.
  6. superdracula

superdracula Mới đăng kí

7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mấy hôm nay lâu quá không thấy trả lời nên delete rồi bạn ạ :), vì máy mình chưa file nhiều lắm, cái nào không cần là xoá cho nhẹ máy :)
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Nhìn giống gamecube nhỉ :3 , có sẵn hình đó thì đồ lại đi. Còn phải xin file PSD nữa à @@!
  9. latie

latie Thành viên cấp 1

về lại thì dễ thôi mà
  10. superdracula

superdracula Mới đăng kí

Gia Phú bị ban :( remake được không :(
  11. superdracula

superdracula Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn