Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nghiêm túc - Chỉnh hộ em cái ảnh nét hơn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lợnn Lịch Lãm, 30/1/15.

Lượt xem: 1,915

1. Lợnn Lịch Lãm Thành viên cấp 1

Em chụp ảnh này bằng cam đểu nên nó cứ mờ mờ với nhòe nhòe. Các bác chỉnh hộ em rõ nét lên 1 tí được không ạ.
    Cho em cảm ơn trước ạ! :D

...
  2. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

Chắc bạn đã rất nét rồi...
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  3. Lợnn Lịch Lãm

Lợnn Lịch Lãm Thành viên cấp 1

Nghiêm túc cơ mà :(
    À mà không cần chỉnh màu mè gì đâu ạ, chỉ cần nét lên thôi.
  4. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

nếu nghiêm túc thì bạn ra đảo lâu rồi
    1 là post ảnh chất lượng cùi đòi chỉnh sửa
    2 là lập nick chỉ để nhờ vả sửa ảnh
    muốn đẹp thì dùng cái não mà ngâm cứu PS 1 tí rồi tự sửa lấy. sống ảo vừa thôi :-j
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  5. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

6. Lợnn Lịch Lãm

Lợnn Lịch Lãm Thành viên cấp 1

ối zời ơi
    Mình lập cái nick này lâu rồi và ngày nào cũng vào forum để đọc bài, chứ mình không comment hay viết bài bao giờ cả. Đừng có nói là lập nick chỉ để nhờ vả...
    Chính vì ảnh chất lượng cùi, nên mình mới nhờ chỉnh nó cho nét lên 1 chút, chứ có phải chỉnh sửa phức tạp gì đâu?
    Và mình cũng mới học pts chưa lâu, cũng hàng ngày lên forum tìm tư liệu, với lại cũng đang học về mảng hiệu ứng chữ nên cái phần chỉnh ảnh người này không rõ lắm, chỉnh sửa nhiều lần rồi nhưng không được ưng ý thì mới phải lên đây nhờ vả. Thế nên là đừng có dùng cái giọng như "một mình bạn biết dùng não", please, não có 2 loại, 1 loại hình khối và 1 loại bầy nhầy. Hẳn là bạn não hình khối rồi, khối chóp hẳn hoi nhé, suy nghĩ của bạn xoay quanh 4 khái niệm "ăn - ngủ - ỉa - auto chửi" giống như 4 mặt của khối chóp thôi.
    buonvimua thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn