Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả]] Thay Chữ trong logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi krin9z, 6/6/15.

Lượt xem: 3,681

1. krin9z Mới đăng kí

Nhờ các bạn ghi dùm dòng chữ phía bên trong logo.
    File gốc nén : drive.google.com/file/d/0B5q-XYe8iDUFZVVLT2pyZTY4U2M/view?usp=sharing

Ở DÒNG CHỮ "TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN ĐẠI NGHĨA" THAY BẰNG "TRƯỜNG TIỂU HỌC THÁI THIỆN"
    Ở DƯỚI "NÚI THÀNH-QUẢNG NAM" THAY BẰNG "LONG THÀNH - ĐỒNG NAI"

Font chữ với màu chữ để y nguyên nha

Cảm ơn các bạn nhiều.

...
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

mới đầu tưởng đồng hương quảng nam với lại tưởng trường đổi tên định giúp ai dè chuyển từ quang nam vô Đồng nai nên thôi.làm vậy không tốt đâu bạn.
  3. krin9z

krin9z Mới đăng kí

không phải mục đích là thay logo trường đâu :D
    Chỉ là làm mẫu để mọi người sáng tạo thôi bạn :D
  4. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Hố hố. E ko làm từ thiện nữa từ khi bác cyan dạy em. Hehe. muốn thay thì cứ card điêện thoại thôi. @@
  5. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

"Chỉ là làm mẫu để mọi người sáng tạo thôi bạn "mình không hiểu ý của bạn cho lắm nhưng nghe rất buồn cười đấy bạn.
  6. krin9z

krin9z Mới đăng kí

mrquang789456 chỉ là nhờ ai rãnh thì bỏ ra 5 10p sửa giúp thôi. Tiền bạc không quan trọng đến vậy đâu bác. Nếu bác thấy cần tiền thì mới giúp thì bác không vào đọc rồi ra cũng được. Em không giỏi cái này thì em nhờ người khác giúp, người khác không giỏi vấn đề khác mà em giỏi thì em lại giúp lại thôi.
    Cái gì cũng có cái giá của nó cả bác ơi
  7. krin9z

krin9z Mới đăng kí

hoagao mình tổ chức cho các em trong lớp bài vẽ sáng tạo logo trường, nên phải kiếm 1 cái logo cho các em hình dung ra, nhưng chả nhẻ lại vẽ tay, nên mình chỉ mượn rồi edit lại làm mẫu thôi
  8. Ngô Tôn Quyền

Ngô Tôn Quyền Mới đăng kí

Em mới tạo acc ko có đăng đ bài nên em xin phép ở đây.
    Mong anh em bỏ qua :(
    Ai giúp em edit cái logo này với ạ
    Em muốn sửa Vungtautrade thành Vungtaumap. Cái giỏ hàng ở chữ V bỏ 2 cái bánh xe đi cho vuông vức giúp em :D
    Slogan edit thành Địa Điểm Vũng Tàu
    Em cảm ơn
  9. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

chắc làm lo go cho trường, quảng nam với đồng nai cũng xa nên chẳng sợ 2 trường gặp nhau
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/15
  10. king1013111

king1013111 Mới đăng kí

krin9z thích bài viết này
  11. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

12. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

Gửi bạn Ngô Tôn Quyền

krin9z thích bài viết này
  13. krin9z

krin9z Mới đăng kí