Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ lại Logo dùm mình nhà mấy bạn :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Hayden Nguyen, 16/2/13.

Lượt xem: 4,692

1. Hayden Nguyen Mới đăng kí

Xin chào các bạn, mình muốn vẽ lại logo này để có thể sử dụng cho ảnh mình chụp, nhưng mình ko rành về phần vẽ trên coredraw, vậy nên xin nhờ các bạn giúp đỡ minh nha,,, trân thành cảm ơn nha
    Ý tưởng sẽ là chữ H (hình bên dưới) và chữ Photography viết cong cong ở phía dưới.[​IMG]

...
  2. Trường GiangG+

Trường GiangG+ Thành viên cấp 2

Thớt có vẻ ko mặn mà mấy nhở? Có cần nhờ nữa hok bay vào lên tiếng để ng ta biết còn giúp!
  3. applevswind

applevswind Mới đăng kí

Em cũng có file ảnh JPG nhờ mọi người vẽ lại thành CDR, muốn tự làm cái decal để dán lên con Dream mà ra hàng nó bảo phải file Corel mới in decal được, hình như file CDR gì đấy. Trông cậy mọi người.

thanhloc77 thích bài viết này
  4. Trương Hữu Nghị

Trương Hữu Nghị Mới đăng kí

tình hình là mình hok có up hình sản phẩm lên cho bác xem đc..
    Mình đã vẽ xong giúp bác cái logo đó rồi..bác để lại thông tin email hoặc pm Yahoo cho mình theo thông tin sau để mình gửi file nhé:
    email: thuunghi@gmail.com
    Yahoo!id: t_huunghi
    famy thích bài viết này
  5. applevswind

applevswind Mới đăng kí

Mình đã gửi mail cho bạn rồi đó. Nếu mẫu bạn vẽ là hình skull frog của mình và vẫn còn lưu lại sản phẩm thì gửi mail lại giúp mình nhé
  6. khangdeptrai

khangdeptrai Mới đăng kí

đưa vào corel x4 sử dụng công cụ chuyển sang từ bitmap sang vector sẽ ra hình này thôi
  7. huy minh nguyễn

huy minh nguyễn Mới đăng kí

mình thấy giống nên đưa bạn xem

Ủng hộ diễn đàn