Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Panit Tool Sai Lần đầu vẽ tranh tặng bạn gái

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi LordEmperor, 18/9/13.

Lượt xem: 3,094

1. LordEmperor Thành viên cấp 2

Tình hình là gấu thích Anime và Chibi nên em cũng tìm hiểu nhiều để vẽ qua các TUT Clip hướng dẫn, đây là tấm ảnh em vẽ cho gấu, cái hình này em thấy ở đâu đó lâu lắm rồi nhưng nhớ sơ sơ nên vẽ lại cho gấu, mấy anh chị cho em xin cái ý kiến. Vẽ xong thích quá đang học vẽ Chibi luôn.. :D Lần đầu vẽ xin nhận gạch đá ạ, Backgroung này em tải của bác nào đó share ở diễn đàn mình :)

...
    Ai Dung NguyenHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Thích nhờ :-"
    Mình thấy dáng hơi cứng ;))
  3. ๖ۣۜG-Dragon

๖ۣۜG-Dragon Thành viên cấp 1

lần đầu mà như lần thứ 100,200 :(
  4. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Do tập qua mấy lần rồi, mình cũng có khiếu vẽ nữa, mà cái Painttool vẽ dễ mà, chủ yếu là lúc tô màu thôi, hix :|
  5. minh anh nguyễn

minh anh nguyễn Thành viên cấp 1

chân hơi lạ :v

Ủng hộ diễn đàn