Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phát hiện trang ảnh ngon AE cảm nhận nhé - Upluon.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi saogavay, 15/6/14.

Lượt xem: 2,322

1. saogavay Mới đăng kí

Hôm nay lang thang trên mang để kiếm site lưu trữ ảnh, bất ngờ mình đã tìm ra một site theo mình đánh giá là rất tốt, cơ chế và chức năng hoạt động của nó vượt trội hơn cả upanh.com trước đây đã làm mưa làm gió một thời đó là site upluon.com nếu không tin thì bạn có thể tự mình kiểm chứng và cảm nhận.

1. Đăng ký đơn giản chỉ cần vài bước đơn giản đã có thể lưu ảnh.
    Giao diện đăng ký đơn giản

2 Bước đơn giản đã có thể lưu hình ảnh
    2. Upload hình ảnh
    Giao diện trước khi upload ảnh

Bạn có thể upluon từ máy tính

Cách nổi bật mà mình rất thích ở đây là upluon từ url bất kỳ [​IMG]

Kho hình ảnh của bạn khi đã upload trong user

PS: Bạn có thể không cần tạo tài khoản cũng có thể upload được hình ảnh tiện lợi quá đúng không.

Nhưng theo tôi thì bạn nên tạo tài khoản để dễ dàng quản lý hình ảnh của mình một cách tốt nhất.

Hy vọng đây là thông tin bổ ích cho AE có thể trải nghiệm và lưu trữ hình ảnh của mình thật tốt.

...
    sharinegan, Râu Dêhatay1712 thích bài viết này.
  2. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

saogavay

Mới đăng kí
    Cám ơn đã PR =))~
  3. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

PR kĩ nhưng mở ảnh lên nhìn độ phân giải nhỏ xíu -Flick và http://imgbox.com/ là số 1
  4. Joker Black

Joker Black Thành viên cấp 1

Number One: imgur.com
    Trang này chắc của chủ thớt 96.69% :)
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thích nhất cái chộn đk link :v
  6. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

7. saogavay

saogavay Mới đăng kí

xuanlocshop: hình vẫn rất rõ mà... Mấy cái hình trên kia là mình lấy từ đó ra bạn có thể cảm nhận.
    Joker Black: không phải của mình nhé... Kiếm được nên shared lên cho mọi người tham khảo thôi, tin thì dùng :D
    sharinegan: Mình cũng nghĩ như bạn

PS: nếu cần lưu trữ ảnh thì nên đăng ký tài khoản để sau này còn quản lý cho dễ.
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nhìn giao diện là ngán ngẫm rồi, đã mất niềm tin vào hàng VN từ rất lâu rồi, cứ http://upanh.vietdesigner.net/ mà chơi thôi :)

Mà sao upluon.com lại lấy logo có upanh.com là sao nhỉ?
    sharineganHồng Sơn thích bài viết này.
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Từ khi host up ảnh của diễn đàn mình ra đời là mình gắn bó với nó luôn. Nhanh, gọn lẹ. Và cũng từ đó chả bao giờ dùng các host up ảnh khác luôn.

Ủng hộ diễn đàn