Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim "Công Dân 3G" là phim gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Tô Hoài Vi An, 23/11/12.

Lượt xem: 2,965

1. Tô Hoài Vi An Mới đăng kí

Tối qua đang lân la bên Megastar của sài gòn paragon quận 7 thì e thấy có đám đông tụ tập trước khu phòng chiếu của Megastar. Mới đầu cứ tưởng công chiếu phim nào mới tới khi lại gần mới thấy ghi là công chiếu phim Công Dân 3G, phim Việt Nam. Mà thấy quá trời celeb bên đó. Có đặt mấy cái booth để liek fanpage facbeook nữa. Vì ko có thiệp mời nên đứng dòm thôi, về nhà tìm mới thấy cái trailer này. Mọi người có ai nghe về phim này ko?

...
  2. Tô Thị Thắm

Tô Thị Thắm Mới đăng kí

Trailer đâu anh? Có mỗi cái hình không vậy?
  3. Tô Hoài Vi An

Tô Hoài Vi An Mới đăng kí

Quên cái link:
    , mình gà con mới ra nên hông biết post làm sao, ai pro chỉ giúp với!!!!!
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

quảng cáo trá hình hả bác
  5. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Xin lỗi mình đa nghi, nhưng hình như đang pr thì phải ? :-?
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

PR trá hình chứ còn gì nữa :)) nick thì vừa mới đăng ký, chỉ có duy nhất 2 post trong topic này [​IMG]
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  7. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

\m/ nói ko vs PR
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Khác gì pr,.muốn biết phim công dân 3G là phim gì thì sao ko google cho nhanh,.vào đây hỏi làm gì mất công chờ rep..vote ban :+1:
  9. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Bài này sai box, đã chuyển!
    Tô Hoài Vi An thích bài viết này
  10. KainJinez

KainJinez Thành viên cấp 1

Chắc là công dân sử dụng mạng 3G của Viettel, Vina, Mobi =))
  11. Tô Hoài Vi An

Tô Hoài Vi An Mới đăng kí

Hic, mấy bác làm quá em sợ đó. Em mà PR thì em post đại cái link rôi dông mất như mấy bác kia rồi? Hic, newbie mà gặp cú này sợ thật.

Ở dưới e có post cái trailer mà, anyway thanks mod vì đã move về đúng chỗ. Hic

Ủng hộ diễn đàn