Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Raolink- trang kiếm thêm tiền online cho sinh viên

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi men le, 4/12/17.

Lượt xem: 826

1. men le Mới đăng kí

Chào mọi người hôm nay mình sẽ giới thiệu một các thức kiếm tiền mới nhé !:))

Đầu tiên bạn cần đăng kí làm thành viên của raolink.com trước đã
    Bước 1: Truy cập vào website: Tại đây click chọn Đăngký
    Bước 2: Cập nhập đầy đủ thông tin chính xác và đừng quên nhập mail và tài khoản của bạn
    Bước 3: Check mail để được kích hoạt tài khoản.
    Việc đăng kí này hoàn toàn miễn phí.

Xong các bạn lên mạng kiếm những link tin tức , link youtobe … copy và dán vào raolink , link của bạn được rút gọn , và đẹp mắt hơn . Tiếp đến bạn copy dường link được rút ngắn chia sẻ lên tất cả các trang mạng ,vậy là bạn được tiền rồi . Mình cũng là sinh viên mình thấy này hay hay nên minh chia sẻ cho các bạn cùng làm nhé . hihi:*

Rất đơn giản đúng không nào , mình làm rồi và kiếm được kha khá á mọi người cùng tham gia nhé .:)>-

Khi nào bạn kiếm được từ 10$ trở lên bạn có thể yêu cầu thanh toán, bạn sẽ nhận được tiền từ 3-5 ngày sau khi gửi yêu cầu. Để gửi yêu cầu thanh toán (rút tiền) chỉ cần nhấn vào mục rút tiền rồi nhấn tiếp nút rút tiền

Thế thôi , ngoài ra tại raolink thanh toán qua bitcoin , paypal và cả tài khoản ngân hàng vietcombank nữa , rất phù hợp với người dân Việt Nam .

Vậy còn chần chừng gì mà chúng ta không tham gia nào ,đơn giản không cần mất tiền mà lại có được nhiều tiền tại w://raolink.com/ref/kieumen

...

Ủng hộ diễn đàn