Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sắp Xếp Ngày Đăng Bài!

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi voibabyVi, 30/6/13.

Lượt xem: 2,143

1. voibabyVi Mới đăng kí

Mình có một số góp ý với BQT website.
    Mình là member mới đăng ký thành viên, khi mình đăng ký nghĩa là ở đây có rất nhiều điều hữu ích cho mình và các member khác. Tuy nhiên khi mình xem bài đăng trong "Tuyển Dụng Việc Làm" thì mình rất khó xem được tin nào mới tin nào cũ vì bài sắp xếp không theo ngày đăng nên mình rất khó theo dõi.
    Hi vọng BQT website có thể giúp đỡ để mình và cách member khác có thể theo dõi dễ dàng hơn.
    Chân thành cảm ơn!

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Khi vào bất cứ box nào bạn cũng sẽ thấy mấy phần như thế này, nếu muốn xem theo kiểu sắp xếp nào thì click vào đó! Còn nếu sắp theo ngày đăng bài như bạn muốn thì click vào Ngày bắt đầu :)

TranDao thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn