Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SHARE] Voucher 10.000.000đ Cho Học Viên Học Thiết Kế Đồ Họa Tại DPI

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Trần Ngọc Hoàng Thạch, 26/11/16.

Lượt xem: 1,901

1. Trần Ngọc Hoàng Thạch Mới đăng kí

Chào mọi người,

Hiện tại mình đang có voucher 10.000.000đ học thiết kế đồ họa hệ dài hạn tại DPI. Cái này mình đi event thắng giải nên có í, mà mình thì không xài tới nên để lại cho bạn nào cần. Để dùng voucher này thì bạn phải là học viên đăng kí mới tại DPI. Mình để lại cho thằng bạn của mình thì không được do nó học được cả năm trời rồi.

Bạn nào đang có ý định học thiết kế tại DPI thì inbox mình ngay nhé! Tiết kiệm được vài triệu để mua 1/4 cái Laptop rồi đó ạ :D Hoặc chi ít cũng mua được cái 1, 2 cái wacom :)
    Các bạn INBOX vào facebook của mình nhé! ^^

fb.com/tranngochoangthach142

...

Ủng hộ diễn đàn