Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Stop motion Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi linh sói, 15/2/15.

Lượt xem: 3,527

1. linh sói Mới đăng kí

Ảnh thì mình chụp từ hè, mà lười nên giờ mới ghép xong:v. Đây là lần đầu mình thử làm stopmotion nên lỗi nhiều lắm, ảnh ko được chụp bằng điều khiển nên cứ rung rung, với cả ánh sáng ko đồng nhất do ko có phòng kín :)). Thôi thì làm cho nó vui, các bác xem và cho ý kiến nhá:))

...
    Phạm Hữu Dư, SwingsOnlyoneHảo Hảo thích bài viết này.
  2. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

vậy là hay lắm rồi thớt :))
    linh sói thích bài viết này
  3. rockmanX7

rockmanX7 Thành viên cấp 1

Nhìn vui quá bác :D

Bác làm bằng phần mềm j v?
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:)) vãi bác, bác đã chụp bao nhiêu ảnh cho cái video này thế
  5. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

mấy ngàn bức vậy thím . Chụp xong chắc cũng xót máy lắm ha :-?
  6. Tinxxx

Tinxxx Thành viên cấp 1

quá công phu luôn rồi bác ơi
  7. linh sói

linh sói Mới đăng kí

thank các bác
    rockmanX7 mình hiện chỉ biết làm qua proshow producer, các bác biết phần mềm gì làm stopmotion hay hay ko, mình làm qua proshow khi ghép nhiều đoạn nhạc nhg khi xuất video lại bị mất 1 phần nhạc :q
    SwingsOnlyone mình chụp gần 2000 ảnh cho em video này bác ạ:q, chưa kể 1 số đoạn mình bỏ ko cho nó vào video vì nhìn ngu ngu, thừa thừa kiểu gì :v
    Hai Lúa ban đầu mình dự tính làm cho vui, mình cũng ko dựng storyboard, máy ảnh cũng đi mượn nên lười mua cái điều khiển, ai ngờ cứ nghĩ thêm nhiều thứ nữa, cứ bấm thủ công mà xót máy quá bác ạ :P, hỏng mất em ý thì cũng khốn chứ chả chơi:)). Thôi rút kinh nghiệm lần sau :D
    SwingsOnlyone thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn