Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay của mình ak

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhuvuong2812, 14/4/16.

Lượt xem: 2,096

1. nhuvuong2812 Mới đăng kí

Em nà em tham gia diễn đàn đã được một thời gian nhưng mới chỉ học hỏi các bác. Hôm nay lần đầu em mạn phép với tác phẩm đầu tay mong mọi người góp ý cho em nó tiến bộ ^^

...
  2. Designer ở quê

Designer ở quê Mới đăng kí

góp vui cùng bác :D
    nhuvuong2812 thích bài viết này
  3. nhuvuong2812

nhuvuong2812 Mới đăng kí

Designer ở quê thích bài viết này
  4. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Chẳng biết nhận xét sao. Mình cảm thấy nước ảnh hơi ảm đạm (có thể do màu tím), còn mặt cô bé thì tươi rói. :|
  5. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Cá nhân thấy stock còn đỡ hơn khi đã retouch hậu kì :v
  6. rexpeke

rexpeke Thành viên cấp 2

làm trắng răng đi bạn :D
  7. nhuvuong2812

nhuvuong2812 Mới đăng kí

rexpeke hi, mình chưa biết cách làm trắng răng, vẫn đang trong giai đoạn học hỏi :D
  8. nhuvuong2812

nhuvuong2812 Mới đăng kí

9. nhuvuong2812

nhuvuong2812 Mới đăng kí

phankien9x Lần đầu em chụp model ở khu cảnh núi đá, chưa biết cách blend màu nào hợp với ảnh cả, nên e mạn phép blend màu như vậy. Mong lắm các blend màu của các bác góp ý :D
  10. DucCang

DucCang Mới đăng kí

mình thì ko biết gì về chụp ảnh cả..nhưng mình thấy stock nhìn tự nhiên và dịu dàng hơn sau khi blend..
  11. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn