Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo website miễn phí cho cá nhân có sản phẩm đẹp và dự án có ích

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vũ minh đức, 30/3/13.

Lượt xem: 2,703

1. vũ minh đức Thành viên cấp 1

Mình sẽ thiết kế web, hoặc tư vấn thiết kế web miễn phí cho các bạn trẻ, ưu tiên là designer muốn có web portfolio đẹp để trưng bày sản phẩm... dĩ nhiên sản phẩm của bạn phải đủ và đẹp để mình cảm thấy không phí công tặng thời gian cho các bạn. Website mình làm cho các bạn sử dụng CMS là wordpress và đáp ứng đủ các tiêu chuẩn như responsive, hiển thị đẹp trên desktop hay mobile, có thể trưng bày như web tĩnh và có hệ thống blog để các bạn cập nhật tin tức, bài viết.

Bạn nào có nhu cầu thì chat riêng vs mình qua skype(duc_ufo) hoặc facebook(https://www.facebook.com/ducufo)

...
    mgr, pitlamgituankiet_nct thích bài viết này.
  2. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

mgr thích bài viết này
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

=D> mình cũng thích mảng này! Hóng!
    pitlamgi thích bài viết này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cũng thích nhưng chưa đủ trình :)

Chỉ mày mò làm được vài cái đơn giản thôi. Hy vọng được học thêm ở bạn :D
    mgr thích bài viết này