Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập vẽ bằng sai-Tranh vào hè 16+

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Kandy, 26/5/13.

Lượt xem: 6,278

1. Kandy Thành viên cấp 1

Đây là những bức mình tập tô tô vẽ vẽ khi mới biết dùng Sai. Mình vẽ tay trước rồi line lại bằng liner vì không có bảng vẽ và rất lười line bằng chuột, vì thế một số chỗ còn cứng và thô lắm. Và đây không phải là cách vẽ phổ biến của mình, chỉ lúc nào ngắm gái xong và có cảm hứng thì mới vẽ theo phong cách này nên đây chỉ là nghịch và tập thôi, các bác chém nhẹ .__.!

P/s: Tranh 16+ nên các bạn không thích thì lượng thứ :-s

Cảm ơn các bạn đã theo dõi 8->

...
    nhockondbp, Hẻo Hóm Hĩnh, banbaonylong4 người khác thích bài viết này.
  2. tuấn sama

tuấn sama Thành viên cấp 1

Sai vẽ nét mịn thật, hôm nào phải down về tập vẽ mới được. bạn vẽ đẹp đấy, nhưng mình góp ý là phần chân dưới bạn vẽ sai tỉ lệ rồi nhé. nhìn kỹ vào sẽ thấy. phần bắp chân dưới thẳng duột quá. sửa lại thì hình sẽ hoàn thiện hơn. have fun :)
  3. Kandy

Kandy Thành viên cấp 1

ừ, cảm ơn bạn, mình còn phải luyện nhìu lắm :D
  4. tuấn sama

tuấn sama Thành viên cấp 1

à bạn vẽ bằng SAI bản bao nhiêu thế? có link download ko? mình search trên mạng có vài link nhưng toàn virus ko :-< ko xài đc
  5. Kandy

Kandy Thành viên cấp 1

bản sai có trên vietdesigner đó
  6. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

ọc ...... bác này coi phim JAV nhiều nên cảm hứng có phần nghiên về nó đúng hem :">
  7. Chicky Tran

Chicky Tran Mới đăng kí

Hình hơi sai tí thôi. Nếu vẽ cân đối chắc nhìn khiêu khích lắm =))
  8. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Bác vẽ đẹp tí nữa là sang nhật làm việc vẽ hen.... đc đấy ^^
  9. huutai

huutai Thành viên cấp 1

Bác vẽ mấy bức này nhiều nhiều đi nhá *fap* *fap* =P~
  10. Kandy

Kandy Thành viên cấp 1

dinhtra53th : coi ecchi nhiều thôi, theo quan điểm của mình ecchi là nghệ thuật #-o
  11. Kandy

Kandy Thành viên cấp 1

khihocogay1 , huutai : cứ làm quá +__+ k có trình đó đâu vì đơn giản là mình rất lười :">
  12. TgB

TgB Thành viên cấp 1

Vẽ đẹp quá :)
  13. duongthuy1208

duongthuy1208 Thành viên cấp 1

Bác chủ Thớt ơi cho em hỏi tý: em cài phần mềm Paint tool sai về rồi cài đặt nhưng khi chạy không tìm thấy công cụ LINE đâu cả. Hic
  14. Kandy

Kandy Thành viên cấp 1

muốn line bạn phải tạo layer vector nhé

Ủng hộ diễn đàn