Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tham khảo ý kiến của các Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi OnionCookie, 20/2/14.

Lượt xem: 2,102

1. OnionCookie Mới đăng kí

Xin chào !
    Năm nay mình mới 16 tuổi và mình rất thích chụp ảnh và quay phim bla bla bla :v . Tình hình là sau vụ tết cũng kiếm được chút ít nên được bố mẹ sắm cho 1 con DSLR Nikon D5100.

Mình chỉ mới bắt đầu tập tành làm quen với DSLR. Mong các cao nhân chia sẻ kiến thức , cách cài đặt , . . . Nói chung là những thứ liên quan đến con máy này . Mình xin cảm ơn các bác rất nhiều :3 <3 :x

...
  2. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

ko có ai trả lời bạn rồi,
    1. Cái tên topic của bạn như thế là rất ko rõ ràng, ko thu hút các bạn khác vào để giúp đỡ bạn.
    2. Bạn hãy đọc lại nội quy của cái box này, nếu MOD khó tính có thể remove cái top này ngay vì câu trả lời cho câu hỏi của bạn đầy nếu bạn search google.

Còn nếu bạn là người mới dùng máy tính hoặc mới tham gia các diễn đàn, bạn hãy vào đây để tìm hiểu những thông tin mình cần nhé. Tập cho mình thói quen hãy tìm kiếm đi đã rồi hãy hỏi. Chúc bạn sớm có những tấm ảnh đẹp

http://www.vnphoto.net/forums/forumdisplay.php?f=30
    OnionCookie thích bài viết này
  3. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Designer không phải là thợ chụp ảnh!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn