Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm giúp stock hoặc gợi ý từ khóa !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Windylh, 4/11/12.

Lượt xem: 3,431

1. Windylh Thành viên cấp 1

chuyện là mình muốn tìm stock hoặc brush về đại loại là người hoạt hình dùng để làm áo lớp do mình vẻ ko đẹp~X( nên phải dùng stock !và 1 số tàu,thuyền, container, hàng hóa... 8-} hoạt hình vì mình học ngành ngoại thương .mấy hôm nay mình cố gắng gỏ nhìu khóa vào nhìu trang web mà đều không thành công ! có ai tìm giúp hay gợi ý từ khóa giúp mình với ,hay là 1 trang web về mấy cái đó ^^!mình muốn nhanh hoàn thành để có làm 1 cái gì đó cho lớp vào nhửng tháng cuối cùng còn học với nhau :-s! cám ơn các bạn đã giúp đỡ !:x

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

tàu thuyền nè
    Windylh thích bài viết này
  3. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Ax
  4. Dinh Cuong

mình thấy gắn cái tàu, hay cái công-te-ner lên áo nhìn không đẹp đâu
  5. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

bạn tham khảo cách tìm kiếm Google:
    http://www.ddth.com/showthread.php/42311-Tìm-kiếm-một-cách-hiệu-quả-với-Google-!
    hoặc sử dụng phần mềm trợ giúp gợi ý từ khóa:
    http://forum.idichvuseo.com/tai-nguyen-seo-26/keyword-xtreme-v3-cong-cu-goi-y-tu-khoa-4737/
    trong hình dưới mình đã bôi đỏ 2 vùng. vùng gõ từ khóa và vùng tùy chọn.
    trong vùng từ khóa bạn vào tìm hiểu 2 link phía trên.
    trong vùng tùy chon bạn phải hiểu đc mình đang tìm kiến thể loại gì? màu gì? kích thước bao nhiêu?
    v.v...........
    đại khái là bạn phải kết hợp nhiều phương pháp mới tìm kiếm hiệu quả đc.
    người ta thường nói ko biết gì thì cứ hỏi google, nhưng trong thực tế có nhiều cái ko có nên nếu ko tìm đc bạn cũng đừng nản :-bd ok?
  6. Windylh

Windylh Thành viên cấp 1

mình ngỉ là chỉ là dạng chibi đơn giản nên chắt không sao đâu cám ơn bạn đả góp ý nhưng mình muốn làm 1 cái gì đó có chất riêng của ngành ngoại thương 1 chút ! với lại lớp toàn con gái nên cung thật cute \:D/
  7. Windylh

Windylh Thành viên cấp 1

cám ơn bạn nhìu lăm để mình thử mới đc ^^!
  8. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Của bạn Đây Hy vọng giúp đc ít nhiều [​IMG]
  9. Windylh

Windylh Thành viên cấp 1

:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B:-B
  10. Dinh Cuong

cái này là có sẵn hay bác tự làm vậy :)
  11. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bác vào lmgfy.com rồi viết từ khóa vào thôi :D