Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

"Tôi mượn xe máy của bạn" - Thì phải xác minh chính chủ như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Phạm Ngọc Thạch, 10/11/12.

Lượt xem: 5,263

1. Phạm Ngọc Thạch Administrator

Nguồn: 24h

...
  2. kekenano

kekenano Thành viên cấp 2

CODE mới của ngày hôm nay: *#0# :-"
    prokid thích bài viết này
  3. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Vấn đề chính thì bị lơ đi [​IMG]
    cracking, marktoanlove371 thích bài viết này.
  4. Vo Minh Tam

Vo Minh Tam Thành viên cấp 1

duyệt cho bạn này CODE này thì tổng đài Viettel nhận mỗi ngày :))
    cracking thích bài viết này
  5. umemura

umemura Mới đăng kí

mình thấy nhiều bạn chả chịu đọc kĩ, rồi cứ lên án như đúng rồi ấy,đặc biệt là cái bức thư gửi bộ trưởng Thăng. "Công dân không có trách nhiệm chứng minh mình vô tội, mà ở đây CSGT phải chứng minh công dân có lỗi (tội)." Nghĩa là CSGt phải chứng minh đc xe bạn chưa sang tên đổi chủ thì mới đc phạt. Các trường hợp mượn xe của bạn bè hay bố mẹ đều k bị phạt. Các bạn nên đọc và hiểu luật trc khi có ý kiến nhận xét.
  6. Đinh La Thăng

Đinh La Thăng Mới đăng kí

Thằng nào không làm theo tao đấm phát # luôn ...
  7. Vo Minh Tam

Vo Minh Tam Thành viên cấp 1

Đùa cho vui thôi, đừng dây dưa với pháp luật, dính vào chỉ có thua thiệt thôi

Ủng hộ diễn đàn