Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Traffic cao nên làm MMO nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi Lưu Tiên Sinh, 16/6/16.

Lượt xem: 3,647

1. Lưu Tiên Sinh Mới đăng kí

Mình làm SEO cũng khá ổn rồi. Traffic cũng đủ cao rồi.
    Đã đến lúc để kiếm thêm tiền online rồi :))
    mà có hình thức nào ngoài google ra mà do chính mình quyết định quảng cáo không. Làm bên Adsense nó phân phối quảng cáo lại cho mình nên nhiều lúc nó chả liên quan đến cái nội dung trang Web í.
    Trang kiếm tiền nào của Việt Nam càng tốt, mình dốt tiếng anh lắm í :v

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình ko chơi nhiều ads, nhưng ko đánh giá cao ads Việt lắm. Thử vào mấy group mmo trên Facebook hỏi xem, mình nghĩ sẽ có nhiều câu trả lời hơn ;)
  3. Huy Tran Nam

Huy Tran Nam Mới đăng kí

Việt Nam đầy mà Lazada, Masoffer, AT toàn VN
    - Lazada thì chính chủ nhưng thanh toán lâu vỡi, cái gì cùng ngặt nghèo
    - Masoffer là của bên adflex lâu đời rồi, đáng tin thích mấy cái tool của họ và support nhiệt tình, chỉ campaign tốt, chỗ đặt hay. VN hiếm có bên nào được vậy
    - AT đến từ Nhật thấy nhiều campaign lắm, hay tổ chức nhiều sự kiện, thanh toán nhanh hơn bên masoffer kia mấy ngày. Nói chung là nhanh hơn Lazada nhiều
  4. Huỳnh Công Duy

Huỳnh Công Duy Thành viên cấp 1

em cung dang tập tành bên massoffer . nhưng chưa thu dc kết quả, hiện tại chỉ làm các kenh nhu FB, website khác thôi. và chưa có website riêng. Mấy anh cho e xin vài kinh nghiệm với ah
  5. Huy Tran Nam

Huy Tran Nam Mới đăng kí

Mình làm cho Masoffer nè bạn! Mời bạn vào fanpage Masoffer để được hướng dẫn chi tiết nhé. Masoffer là một hình hình thức tiếp thị liên kết đang được ưa chuộng tại Việt nam ,bạn sẽ được ủng hộ các công cụ để tùy biến trang web của mình và được hưởng hoa hồng cao nhất hiện trường hiện nay nữa
  6. Vô tình

Vô tình Mới đăng kí

Anh em nào có hứng add nhau mình lập team chạy Aff VN đi Có vẻ nhiều người chơi rồi quá
  7. Huỳnh Công Duy

fanpage tên gì bạn nhỉ. Trên FB có rất nhiều fanpage thế này. Kiếm ra 1 cộng đồng uy tín khó lắm
  8. Huy Tran Nam

Huy Tran Nam Mới đăng kí

Có group bên Masoffer do một Pub có kinh nghiệm thành lập hướng dẫn cho anh em tên "Kiếm tiền cùng Masoffer " nè, thấy ảnh cũng support nhiệt tình, có thêm mấy cái đua nho nhỏ tăng domain khá vui
  9. Huỳnh Công Duy

Mình cũng mới vào. Hỏi xin kinh nghiệm mà chưa thấy ai share bạn ah
  10. Huy Tran Nam

Huy Tran Nam Mới đăng kí

Mọi lần mình vào vẫn có người share liền mà, chắc lúc bạn đang ad đang bận :)))
  11. Vô tình

Vô tình Mới đăng kí

Thấy khoản support bên Masoffer khá ổn. Mọi thứ trên nền tảng của nó đều có thể tùy biến theo yêu cầu của Publisher, vì mọi thứ trên trang đều là họ tự code. Muốn tạo thêm tool gì để theo dõi đơn hàng đều có thể yêu cầu bên họ được. Chứ không phải phụ thuộc các nền tảng khác bên nước ngoài như các trang khác
  12. Lưu Tiên Sinh

Lưu Tiên Sinh Mới đăng kí

Chú Huỳnh Công Duy thấy bài hỗ trợ trên group của chú rồi, tình hình chung của mn ấy mà :v
  13. Huỳnh Công Duy

uhm!! cũng dc chỉ dẫn rồi . đang cố gắng làm theo xem thế nào!!
  14. Lưu Tiên Sinh

Lưu Tiên Sinh Mới đăng kí

Cứ thế mà tiến thôi :like:
  15. VietCine.Com

VietCine.Com Mới đăng kí

SJ.com, admicro cũng được đấy bạn mình đang dùng
  16. haduytuantb

haduytuantb Mới đăng kí

Site mình có mỗi 10k views thôi,có chơi lazada rồi nhưng ko ăn thua lắm.Giờ vẫn quẳng GA ở đó.Chẳng lo ăn Cam bao giờ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn