Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trung tâm nào dạy Photoshop để có thể mở studio?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huân.1992, 17/1/16.

Lượt xem: 1,802

1. Huân.1992 Mới đăng kí

Mình muốn học photoshop để mở studio có ai biết tại hà nội học ở đâu k trc mình có học tại trung tâm nhưng dạy k ra gì cả

...
  2. windykiss1987

windykiss1987 Thành viên cấp 1

Đâu học cũng như nhau cả
    Trung tâm nào cũng thế bạn à, mấy chuyên ngành này toàn chủ yếu là tự học thôi,
    Anhpearl thích bài viết này
  3. Huân.1992

Huân.1992 Mới đăng kí

Bạn biết studio nào nhận dạy k học ở trung tâm khó làm theo lắm mình muốn học ở ngoài nhưng k biết ở đâu dạy đc
  4. windykiss1987

windykiss1987 Thành viên cấp 1

Học mở studio hay học làm gì cũng vậy thôi bạn ơi, pts cho studio chủ yếu là blend màu, chỉnh sửa ảnh, tách ghép nền thôi. Mấy cái đó theo mình tốt nhất bạn tự tìm tài liệu trên mạng và tự học khả quan hơn nhiều đó. Mình cũng ko rõ có studio nào đào tạo kiểu đó ko nữa vì mình thấy các studio ko có làm dịch vụ đó
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn