Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn chọn máy ảnh du lịch

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Quốc Hùng, 21/8/13.

Lượt xem: 2,613

1. Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Đầu tiên là e xin kính chào ace toàn thể gia đình VDS ạ.
    Sau đây e xin vào luôn vấn đề : Em đang muốn mua 1 cái máy ảnh (du lịch) :D
    Giá tầm 2 tr (cộng trừ 500k)
    Thực sự là e chỉ suốt ngày ở nhà nghịch ngơm pts thôi nên chưa b.giờ chọn mua máy ảnh cả. dạo này nghiền quá rồi nên quyết định nhịn ăn sáng đầu tư phát.
    E chủ yếu là chụp phong cảnh , đường sá, xe cộ. thỉnh thoảng chụp người thôi ạ :D
    À e còn quay camera nữa các bác nhé :D
    Với các tiêu chí trên thì các bác tư vấn cho e phát xem nên mua con nào và mua ở đâu thì uy tín ạ. Em xin cảm ơn ạ :D (E ở Hà Nội nhé )

...
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

các bác ơi giúp e với
  3. goal

goal Thành viên cấp 3

4. thuongbui

thuongbui Mới đăng kí

chào bạn Quốc Hùng.
    Mình biết một Website ở đó có các chuyên gia có thể giúp bạn giải quyết vấn đề của mình tố nhất."kiemthem.vn"
  5. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Bạn có...điện thoại smartphone chưa? nếu có rồi thì mình khuyên ko nên mua PnS, còn nếu muốn chụp hình chất thì cứ dồn tiền mua DSLR chứ dùng PnS..chất ảnh ko khác điện thoại là mấy :))

Ủng hộ diễn đàn