Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn]Em đang định mua cái smartphone để vào forum cho tiện. Mong các bác góp ý. :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Soo Bio, 10/9/12.

Lượt xem: 5,315

1. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Đào mộ hả bác năm ngoái chưa có 520, haha, mà giờ tư vấn 520 chắc chủ thớt dùng hỏng con kia rùi
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mấy mem nào rảnh thì ra cột điện chà nhé,. toàn đào mấy bài từ thuở chí kim nào nào lên,. loãng hết cả 4rumx(
  3. Huywacom

Huywacom Mới đăng kí

sao ko nghiên cứu BB nhỉ, bold 9780 chẳng hạn
  4. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

nokia lumia 520 ( game nếu cài từ pc thì phải chạy win 8 ) . lg l5 sky a720 ... v.v ( hàng này hàn quốc ) take 300 330 300hd (hàn quốc . ) q smart s22 s21 s20 s18 s11 s12 s15 .. tender mobistar s01 ... v.v em nghe thằg bạn kêu dòng này lỗi hay lỗi khởi động . chưa cầm nên bác tham khao nha . fpt .. .. mù tịt :) ... htc . với ss nhưng hàng 2nd . htc em biết mỗi con rhym gì gì ko nhớ ghi đúng ko =))
  5. Thiên Hoả Tôn Giả

Thiên Hoả Tôn Giả Mới đăng kí

tình hình là mình bị kì thị mấy dòng sờ mát của tàu... nó hoà nhoáng bề ngoài... chạy ngon tầm 1 tuần ~ nửa tháng rồi sau đó sẽ là 1 lô 1 lốc các thể loại lỗi mà bạn chỉ muốn đáp nó đi cho rảnh nợ :)
    cái clip so sánh HK với con galaxy S kia hoàn toàn khập khiễng với 1 con S đang bị dìm hàng.....
  6. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Chon của Nokia y :D

Ủng hộ diễn đàn