Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Lỗi OpenGL2.0 khi chạy "OnOne Perfect Photo Suite 9 Premium" trên Win 7 Ultimate (x64)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Cư Dân Mạng, 26/11/14.

Lượt xem: 2,053

1. Cư Dân Mạng Thành viên cấp 1

Chào các bạn .
    Tình hình là máy mình bị lỗi như hình bên dưới , mình vẫn chưa tìm được cách khắc phục nên lập Topic này, mong các bạn giúp đỡ :-s
    Cấu hình :

Lỗi :
    Mong các bạn tư vấn .. cảm ơn các bạn :-s

...
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Card màn hình chưa nhận đâu, phải cài driver thế thôi! Mà cái bộ này có cái perfect mask còn có ý nghĩa và tác dụng chứ mấy cái kia toàn cái tào lao, quảng cáo thì hay nhưng áp dụng vào ảnh thì xấu mù.
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/11/14
  3. Cư Dân Mạng

Cư Dân Mạng Thành viên cấp 1

Bạn kubeongay có thể chỉ mình cách fix chi tiết không bạn.. mình đã update Driver Geforce mới nhất từ Nvidia nhưng nó vẫn hiện lỗi :-s
  4. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Cư Dân Mạng pm skype: hoainam169 mình xem có giúp được bạn ko?
  5. Cư Dân Mạng

Mình không có acc Skype :-s
    Nếu đc thì bạn inbox vào FB mình nha..tks bạn :
    code
  6. Cư Dân Mạng

Up thớt , hóng các bạn vào giúp đỡ :-s

Ủng hộ diễn đàn