Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn nên học chỉnh sửa ảnh ở đâu ? hay học online

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi daotu94, 10/3/14.

Lượt xem: 2,922

1. daotu94 Thành viên cấp 2

Xin chào các bạn :D Gia đình mình cho mình đi học thêm chụp ảnh và chỉnh sửa ảnh để về mở studio

Mấy hôm trước mình có lập 1 topic nên học photoshop chỉnh sửa ảnh ở đâu ?

Sau qua mấy hôm tìm kiếm thì cũng tìm thấy 1 chỗ nhưng giá hơi chát (15 triệu) mà thời gian học cũng ngắn 3 Tháng mỗi tuần 3 buổi, mỗi buổi 2 tiếng \m/

Đây là id của ông thầy mà hôm nay mình qua =P~ https://www.facebook.com/takieucuong

Nay đi ghé qua chỗ ông thầy kia, và vào facebook nghe có vẻ ông ý chém gió ác quá :O

Giờ mình blend màu là chưa làm đc. còn về cơ bản thì khá ok, ( chỉ là rất chậm ) kho biết học onl hay qua thầy đây.

Mong mọi người cho mình ý kiến với :-<

...
    kientoocHoa Anh Túc thích bài viết này.
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

bác ở chỗ nào có ở HN ko bay qua đây mình trao đổi rảnh thì alo mình ! 0972675330
  3. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Hoa Anh Túc Mình ở hà nội bạn à :3 Bạn cho mình xin face đc ko
  4. s0rry91

s0rry91 Banned

5. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Hoa Anh Túc có free thì cho e tham gia với nhé :3, hóng tin tốt lành từ bro
  6. caphenhiepanh

caphenhiepanh Thành viên cấp 1

nói thật , mình thấy bạn nếu cần blend , trên 4rum này đầy tut , bản thân mình cũng bookmark về đọc ko hết luôn , học tới đâu thực hành tới đó , dần dà tạo thói quen , còn các preset cứ load về nghiên cứu , kéo cái này thì ảnh sẽ ntn , sẽ tự đúc đc kinh nghiệm , cần từ khóa nào cứ google từ khóa đó , vintage là gì , retro ra sao , touch ảnh như ồ production như nào ,
    còn về chụp thì chụp đúc rút kinh nghiệm cộng thêm tham khảo ảnh từ diễn đàn nhiếp ảnh như vnfoto vân vân ko thì bản thân vietdesigner cũng có mà ,
    còn lười nữa , thì tham gia các CLB , ở đó cũng đầy người pro nhưng họ ko hoặc ko thích kiếm tiền từ nhiếp ảnh thui , cứ theo cf cà pháo 15k / li cf họ chỉ cho tận con ốc đó bạn ^^
    daotu94 thích bài viết này
  7. tvhungub

tvhungub Thành viên cấp 1

8. tvhungub

tvhungub Thành viên cấp 1

9. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

5 Triệu, dạy luôn cả xử lí hình ảnh, các lý thuyết liên quan tới hình ảnh. Rảnh lúc nào call lúc đó có mặt.!chất lượng k phải là số lượng mà là thực tế bạn nhé.
    Personal - Personal
    Quan tâm thì :
    Laaddesign@gmail.com trao đổi thêm
    Portfolio: https://www.behance.net/laaddesign
  10. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

daotu94 mình có face nhưng ít dùng chỉ dùng nhiều Skype thôi rảnh thì bay qua đây trà đá giao lưu nhá (all) mình thích nói chiện trực tiếp hơn ! s0rry91 DEVIL 01 rảnh thì bay qua chỗ mình chia sẻ kn thôi nhé thời gian or thắc mắc gì thì pm mình biết thì ok SDT đây 0972675330 ( có 1 số AE trên VDS cũng qua chỗ mình rồi nên AE đừng ngại ) + hiện tại thì mình hay ở công ty làm cho nước ngoài luôn rất thoải mái KN thì cực nhiều nhưng ko có time với ngại lên ko chia sẻ nhiều cho AE dc ! :D
  11. s0rry91

s0rry91 Banned

Thanks bác Hoa Anh Túc nhé, khi nào có thời gian em ghé qua học hỏi tí nhé. :*
  12. nguyenhiepcule

nguyenhiepcule Mới đăng kí

Học kinh nghiệm thực tế về Photoshop tại iMIC bạn ơi. Mình đã từng học ở đây rồi, rất ấn tượng bạn à. Tại đây tất cả các bạn học viên đều được tham gia Chương trình “Trải Nghiệm Cùng iMIC” với 1 tuần học thử MIỄN PHÍ trước khi Quyết định tham gia khóa học tại iMIC! Bạn nên thử nhé: imicrosoft.edu.vn. Thân!

Ủng hộ diễn đàn