Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vấn đề thi chọn khối

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Trâm Fa, 27/5/13.

Lượt xem: 2,169

1. Trâm Fa Mới đăng kí

E lớp 10, k biết có lo xa k nhưng có 1 thắc mắc để định hướng cho dễ
    là e muốn thi ngành mỹ thuật [ thiết kế đồ họa ạ] thì thi khối H hay khối V ?
    cho e hỏi là bây giờ có nên đi học vẽ k ar ? đó giờ toàn ở nhà rảnh thì vẽ . Khã năng cũng có hạng :'(. nhưng rất thíc vẽ từ bé.

...
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Thiết kế đồ hoạ thì thi Khối H nhá bạn.
    Nếu xác định rồi thi nên đi học vẽ ngay và luôn đi... cái này học ko khó nhưng cần có thời gian để luyện đó bạn.
    Mình đầu năm 12 mới đi học và giờ đang xách đít lên cày vẽ để chuẩn bị thi nè.
    Học ngay từ bây giờ nhá. :P
  3. Trâm Fa

Trâm Fa Mới đăng kí

hì có nhiều web ghi là thi văn, rồi lại nói bỏ môn văn í ! tớ cũng k rõ lắm.với lại dở toán quá k thể thi đậu nổi khối v ^^
    Thks Thành Lộc nhìu nha!
  4. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Nếu thi ở trường kiến trúc thi ko có bỏ môn Văn đâu nhá, năm nay mình thi nè. Còn trường khác mình ko biết.
    Vẫn phải cày văn nhá. Mình cũng dốt Toán lắm nè :)) nên mới thi khối H.

Ủng hộ diễn đàn