Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Web] Web bán hàng thời trang, mọi người cho xin nhận xét.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi silverfox, 11/11/15.

Lượt xem: 1,844

1. silverfox Thành viên cấp 1

Xin chào các bác, lại là em đây. Em xin thông báo là em lại bị themeforest reject :)), tìm kiếm sự khác biệt trong thiết kế khó ghê ah +_+. Lúc làm thì em focus vào đúng 1 platfrom là magento, chủ đề là thời trang, kiểu trang web bán hàng online :D.
    Mong các bác cho em nhận xét và lời khuyên []==[]

Gần 30 page nên em chỉ up từng này page thôi các page coi nhé :v

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

đúng là kiểu web này phổ biến rồi thớt à :)
  3. silverfox

silverfox Thành viên cấp 1

Khoai ghê luôn ah :))
  4. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Trên TF giờ khó lắm :(, mà tiện bác cho em hỏi lấy mấy ảnh kiểu này ở đâu thế ak:">
  5. silverfox

silverfox Thành viên cấp 1

6. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Khi nào bạn tìm hiểu được nguyên nhân nó reject thì chia sẻ anh em với nhé, để anh em còn tránh
  7. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Nhìn nó chung chung quá, chưa có điểm nhấn, typo làm đơn điệu quá, title có mỗi text quá đơn giản. Footer thừa 1 khoảng đen bên dưới, magento thì làm đủ chức năng cho nó. Web của bạn làm chắc 1 ngày dc làm dc 5 trang home, đầu tư cho nó về thời gian nữa. Ngay cả logo cũng xấu, người ta cũng đơn điệu, màu nhạt, nhưng nó có chiều sâu, còn của bạn đơn điệu => đơn giản.
  8. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

mặc dù rất ghét phải lặp lại nhưng ko thể nhận xét gì ngoài câu "chưa có điểm nhấn" :((
    hồi trước mình cũng hay làm kiểu như này, sau xem lại thì thấy bất cứ ai biết sử dụng pts, thường xuyên nhìn ngắm các website của nước ngoài đều có thể làm được như vậy :)) thành ra chẳng có gì khác biệt với họ cả, bạn cố gắng tìm tòi và sáng tạo thêm nữa đi, biết là vô cùng khó nhưng nếu muốn thành công thì ko thể đi theo con đường mòn do người khác tạo ra được.

Ủng hộ diễn đàn