Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi giá làm Manga/Comic

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi DimitriLC, 17/1/18.

Lượt xem: 5,373

1. DimitriLC Mới đăng kí

Chào các bạn,

Mình hiện tại không có kinh nghiệm vẽ hay đồ họa gì hết; và mình muốn làm manga/comic/game với những siêu anh hùng dựa theo lịch sữ/truyền thuyết của VN.

Mình ko có ở VN, nên mình chỉ có thể tuyển dụng qua mạng. Mình đang phân vân không biết tuyển dụng họa sỹ VN ở đâu đây.

Mình tìm thấy 1 vài platform như là vlance hay freelancerviet và 1 vài cộng đồng trên facebook, nhưng không biết theo ý kiến của các bạn thì mình có nên tuyển dụng những người trên đó hay là trong mục tuyển dụng trên forum này.

Chủ yếu mình muốn hỏi coi tìm người làm Manga mà ng ta lo hết từ A-Z thì khoảng bao nhiêu tiền 1 trang? Các bạn có biết cty/người nào làm từ a-z ko?

...
    minhchi1004 thích bài viết này
  2. minhchi1004

minhchi1004 Mới đăng kí

mình cũng quan tâm vụ này, lót dép hóng
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn