Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn hộ cách vẽ logo cho trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Dang Van Dang, 25/1/15.

Lượt xem: 2,215

1. Dang Van Dang Mới đăng kí

Mình làm bên ngành may, có những logo khá đơn giản, mình muốn tiết kiệm thời gian và tiền bạc nên muốn tự vẽ lại logo. Nên mình up file muốn mọi người hướng dẫn chi tiết cách vẽ thank tất cả mọi người :)

...
  2. Dang Van Dang

Dang Van Dang Mới đăng kí

:( 64 lượt xem mà không có ai giúp đỡ đc sao
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/1/15
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

như hình là tag của sản phẩm may mặc phải ko bạn
    dùng AI hoặc corel vẽ lại cũng đc khá đơn giản. mình thì khuyên dùng AI.
    text " de base chỉ tô stroke ko fill
    ở dưới là mấy đường line thì kéo bằng pen or line tool gồi gán màu cho nó
    những icon về giặt rồi ủi có thể sưu tầm trên mạng " từ khoá clothes conservation icons "
    hoặc dùng pen đồ lại . .
    chữ dưới cùng thì bt rồi.
    . về kích thước thì dùng kích thước trên giấy bạn ghi luôn cm
    Dang Van Dang thích bài viết này
  4. Dang Van Dang

Dang Van Dang Mới đăng kí

HSP đúng rồi là mác áo trong ngành may, chỗ khó nhất mình thấy là chỉ để viền chữ (tại mình k phải người trong ngành đồ họa :) ), bạn có thể chỉ kỹ cho mình đc k nếu có thể cho mình xin file để mình dùng corel xem lại thì tốt quá :)
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

sr mình hông dùng corel nhưng mấy hiệu ứng bt như fill rồi stroke text chắc 2 cái giống nhau , chuẩn chung của tụi nó là file .eps bạn tải về xem thử , thuộc tính text thôi ko có gì khó cả
    https://app.box.com/s/lwtz5x6ghq5mtud6kh6i7exklajigxah
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn