Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Stock, Font & Brush cho bài hướng dẫn Design ảnh Korean Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huỳnh Trung Nhân, 17/2/14.

Lượt xem: 2,642

1. Huỳnh Trung Nhân Mới đăng kí

Mình là lính mới, thấy bài hướng dẫn "Làm ảnh theo phong cách Hàn Quốc trẻ trung và năng động"
    trong phần Design trên trang chủ khá hay nên mình muốn làm thử nhưng link down file tài nguyên bị lỗi nên mình không thể down được.

Bạn nào biết thì cho mình xin stock, font & brush cho bài hướng dẫn này

Xin cám ơn.

...
  2. Huỳnh Trung Nhân

Huỳnh Trung Nhân Mới đăng kí

hix, chưa đủ 20 bài viết nên k đc gữi kèm link, bạn thêm http vào giúp mình nhé

link này nè bạn :D

vietdesigner.net/2012/03/lam-anh-korean-style-nang-dong-tre-trung/
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Tưởng Stock hình gì, chứ hình này, đã có lâu roài :

Hay là hình hot girl dưới này làm đê, nhìn cho sướng mắt :))

cho bạn mẫu nè, làm xong, nhớ up hình lên cho các bạn xem chơi, sẽ có các bạn coment bàn tán, bạn sẵn đà, nói này nói nọ, 1 hơi, cho đủ lên 20 điểm point luôn, để úp hình, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 18/2/14
    Huỳnh Trung Nhân thích bài viết này
  4. Huỳnh Trung Nhân

Huỳnh Trung Nhân Mới đăng kí

cám ơn bạn :D ... bạn cho mình hỏi luôn cái brush và cái font trong bài là xài brush và font gì vậy :D
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

File gốc đã mất, e chỉ có dùng mẹo để vẽ chổ Brush chấm chấm dứt đoạn, bằng cách vẽ Patrh, (Path Hok phải Shape nhé, nó nằm kế bên Shape), roài gõ dấu gạch ngang - - - - - - - - - , cho màu, và size vừa xem dc, gõ vào đường cong cong đó, còn Fonts thì xài font có chân, dưới này, bạn nên tự táng xạo thêm... ý.... nói lộn... tự sáng tạo thêm.... :))

http://www.dafont.com/theme.php?cat=502

Ủng hộ diễn đàn