Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Shiho KyuMin
Shiho KyuMin

Thành viên cấp 1, Nữ

Hoạt động gần đây của Shiho KyuMin:
20/9/16
Shiho KyuMin
Hoạt động lần cuối:
20/9/16
Số bài viết:
56
Số lần "Thích" đã nhận:
25
Điểm nhận Cup:
18

Ủng hộ diễn đàn

Shiho KyuMin

Thành viên cấp 1, Nữ

Hoạt động gần đây của Shiho KyuMin:
20/9/16
    1. kyudemin
      kyudemin
      >:D<
      1. Shiho KyuMin thích bài viết này
      2. Shiho KyuMin
        7/2/13
    2. ayame gemini
      ayame gemini
      xin đc đính chính lại là topic chibi của mình vẽ = chì đó là để tặng cho chị gái , còn hình vẽ trên máy là hoàn toàn tự mình vẽ ko phải ăn cắp, ăn trộm ở đâu cả. Nếu bạn ko biết thì không nên khẳng định chắc chắn như vậy
      1. Xem các bình luận trước...
      2. kyudemin
        kyudemin
        tự vẽ thế đéo nào mà y xì vậy :O siêu cmn luôn nhé :O nếu e nói "à,e có copy về và chỉnh lại màu" thì chị đéo nói làm gì đâu :') chứ đừng có tự vơ mình tự nghĩ và vẽ đc như tnày :') thối bỏ mẹ ra ý
        7/2/13
      3. ayame gemini
        ayame gemini
        thú thật là tự vẽ c ạ :)
        7/2/13
      4. Shiho KyuMin
        Shiho KyuMin
        Thú thật là chị chả hiểu em tự vẽ thế quái nào mà lại Y ĐÚC TỪNG CHI TIẾT được lol =)) Kể cả một người mà vẽ một bức hai lần cũng không vẽ chính xác như thế được /:) Chị đã bảo rồi, em càng bao biện người ta càng thấy em nhơ mà thôi :)
        7/2/13
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Cover Photo:
    http://sphotos-e.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-prn1/532967_139542176185872_900912324_n.jpg