Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[AE Project]Underwater Memories Slideshow (VideoHive)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Project After Effects' được đăng bởi wancheung, 27/8/13.

Lượt xem: 5,684

1. wancheung Thành viên cấp 2

Demo:

Underwater Memories Slideshow – Project for After Effects ( Videohive)
    After Effects Version CS5, CS5.5, CS6 | Resizable | png, tutorial | 419 Mb​
    Link download tại:
    Drive Goofle: [LOCK]https://docs.google.com/file/d/0B1daeimoPe6bT3FBU0lmbEpRUVE/edit[/LOCK]

...
    nhattuan3983, Vũ Quốc ViệtPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

project này có yêu cầu plugin gì k chủ thớt?
  3. wancheung

wancheung Thành viên cấp 2

Không thím, em đưa làm bằng máy tính chẳng thấy nó báo Plugin gì cả, xuất ra vẫn thường ạ!
  4. khanhvt92

khanhvt92 Thành viên cấp 1

cái này nhét vào proshow có được ko bác :x
  5. wancheung

Không bác ơi, cái này chỉ dành riêng cho Adobe After Effect thôi ạ!

Nói thực là tớ cũng gà mờ mấy cái khoản này lắm.
    Đầu tiên cậu Down và cài Adobe After Effect, tốt nhất là bản mới nhất CS6 ấy.
    Sau đó down các Project trên, cách Import thì giống như Photoshop thôi. Bên trong Project đó họ cũng đã làm sẵn hết cho mình, mình chỉ việc thay Text và Hình vào rồi xuất thành Clip là xong.
    Đòi hỏi máy cấu hình phải thật tốt, vì xuất ra mấy chục Gb là chuyện thường.
    Tóm lại nếu bác biết Photoshop, nó có các Template sẵn thì Project cũng là hàng sẵn của After Effect đấy ạ!
    Manhdaik95 thích bài viết này
  6. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Cảm ơn bạn nhiều. Project tuyệt quá. Mai lên cơ quan sẽ down về và vọc. (bow)
  7. Nyu Nyu Nyu

Nyu Nyu Nyu Thành viên cấp 2

đây là bên Fc-media mà....lấy project bên đó qua bên này ak....
  8. Nyu Nyu Nyu

Nyu Nyu Nyu Thành viên cấp 2

Jc-media
  9. wancheung

Từ rất nhiều nguồn bạn ơi, nếu bạn nói vậy thì Jc cũng lấy từ VideoHive ra chứ đâu?
    Link down của nước ngoài rất lâu và khó, mình đã leech về Google Drive hoặc Fshare cho thân thiện, dễ down :)
    Manhdaik95 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn