Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[After effect CS4] Lỗi lạ khi import file

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Hoàng Quốc, 20/3/15.

Lượt xem: 8,222

1. Hoàng Quốc Mới đăng kí

Hôm nay em vào import file thì thấy nó ghi như thế này, đổi đuôi file .mp4, .mov các kiểu mà nó vẫn cứ báo như vậy. Các bác giúp em với, em đang gấp lắm ạ :(

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

Floder có viết tiếng việt kìa "cu?a"
  3. Hoàng Quốc

Hoàng Quốc Mới đăng kí

cám ơn bác nhé :D
  4. Tiên Toàn

Tiên Toàn Mới đăng kí

Mấy anh chị ui, e đang làm ae, mới hqua mở được mà hnay mở k dc, cứ báo lỗi này ạ, mấy anh chị chỉ dùm e với :(( làm lại e chết mất. em xài adobe cc 2014
  5. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Theo kinh nghiệm cá nhân và tìm hiểu thêm trên mạng thì project của bạn đã toi.
    Giờ thì bạn chỉ còn cách tìm xem có file auto save của project đó hay không! Không nhầm thì nó nằm trong foler Adobe After Effects Auto-Save - mà cái folder đó cùng folder nơi bạn lưu file kia. (tìm lân cận luôn nhé)
    Không tìm thấy thì xin chia buồn với bạn!!!
  6. Tiên Toàn

Tiên Toàn Mới đăng kí

huhu cảm ơn b nè. k hiểu sao hqua đâu thao tác gì ghê đâu mà bị vậy. khổ thặc :'(
  7. Rubyemon

Rubyemon Mới đăng kí

em cũng gặp lỗi này nè.
    Mà là gặp tùy theo video. em có 2 video bị xoay ngược, import vào phần mềm sửa phim nào cũng bị lỗi hết. Em thử 3 ct rồi, AE, Movie maker, Free video flip and rotate :((
    Ai biết giúp em với! Huhu

Ủng hộ diễn đàn