Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai chỉnh dùm em ảnh từ 3000x3000 xuống 2000x1500 với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngo anh dung, 19/9/15.

Lượt xem: 2,020

1. ngo anh dung Thành viên cấp 1

Ai có thể giúp mình giảm anh xuống còn 2000x1500, cắt bớt khoảng trống giữa và đưa con tàu vào chính giữa được không ạ ( Ở dưới quá up lên không hiện hình ra được :() :(, em chỉ biết dùng pain mà làm hoài không chuẩn với làm xong không biết them khúc dưới thế nào cho đẹp, làm cái ảnh

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

kaka......bắn 20k đê, đây cắt cho :))
    K.Trang thích bài viết này
  3. ngo anh dung

ngo anh dung Thành viên cấp 1

giaphu_design kèo cỏn con làm dùm em đi bác, tình thì bữa nào tính dồn vào kèo khác cũng được.

Mà bác giaphu cho em hỏi này, em định làm băng rôn không biết thiết kế băng rôn quảng cáo Internet, truyền hình giá thế nào ạ
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thôi bạn giaphu_design, cái nào làm được giúp thì mình giúp đi, còn cái nào có phí thì mình tính.
    Cái này cũng dễ, nên giúp bạn ngo anh dung 1 tay.
    Của bạn đây, đã hài lòng chưa?

ngo anh dungGia Phú thích bài viết này.
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

ngo anh dung băng rôn cũng bằng giá cái card visit thôi bác :)

Và đây là hình nè, khổ quá #:-s

6. ngo anh dung

ngo anh dung Thành viên cấp 1

CẢM ƠN 2 BẠN NHA
  7. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

- "em chỉ biết dùng pain mà làm hoài không chuẩn với làm xong không biết them khúc dưới thế nào cho đẹp"

- "em định làm băng rôn không biết thiết kế băng rôn quảng cáo Internet, truyền hình giá thế nào ạ"

:-ss:-ss:-ss

Ủng hộ diễn đàn