Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album cưới cắt ghép

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi thanhiep01, 28/11/13.

Lượt xem: 44,791

1. thanhiep01 Thành viên cấp 3

Album mới ghép xong thấy cũng ưng ý nên up lên cho anh em nhận xét! nhẹ tay thôi nha ^^

...
    anhquoc1182, kevinhuynh12, vthuancntt22 người khác thích bài viết này.
  2. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

Đẹp lấm anh oi
  3. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Nhìn mặt chú rể không biết có đủ tiêu chuẩn để xem 18+ chưa nữa mà cưới cô dâu chắc 30 rồi
    Có nhiều tấm cần BL màu thêm nhiều nữa, chủ thể còn cứng nhiều lắm nhé
    nhocjava, vietfro1, tuanphonui011 người khác thích bài viết này.
  4. stevennguyen822002

stevennguyen822002 Mới đăng kí

album của bạn đẹp lắm, bạn có cho mình xin file PSD đươc ko ? mình đang cần mấy cảnh giống bạn.
    email : stevennguyen822002@yahoo.com
    Cảnh Nguyễn thích bài viết này
  5. tonybui

tonybui Mới đăng kí

bạn làm đẹp quá cho mình xin bộ album nay phai bsd với bạn ơi mai cua mình là giahuyb@gmail.com mình cảm ơn bạn nhiều
  6. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

1 file trên 200 mb nhà mình mang yêu nên úp từng file 1 nha
    le the thang thích bài viết này
  7. titam

titam Thành viên cấp 4

Abuml bác đẹp quá ạ. Bác cho em xin file photshop dược không ạ. Em cảm ơn bác trước nhé.
    Email của em. nguyenminhtam_337@yahoo.com.vn
  8. zajlsno1

zajlsno1 Mới đăng kí

anh oi, em moi hoc lam photoshop nen anh cho em xin cac file psd aalbum nay dc khong ah? gui vao : phudesign85@gmail.com nhe anh
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Em thấy cách dàn trang chưa được thanh thoát lắm , hơi gương gạo !
  10. kjronguyen

kjronguyen Thành viên cấp 1

11. cuibapqn

cuibapqn Mới đăng kí

Abuml bác đẹp quá ạ. Bác cho em xin file photshop dược không ạ. Em cảm ơn bác trước nhé. just.qn@gmail.com

12. Ken Windy

Ken Windy Thành viên cấp 1

13. ARiT

ARiT Thành viên cấp 1

Bố cục khung nhìn nó cứ rối rối kiểu j ấy.:P
  14. kucuoi

kucuoi Mới đăng kí

Chú rể lái máy bay
  15. daragonvn

daragonvn Mới đăng kí

cho mình xin it phong canh nha bạn . đẹp quá không biết chừng nào mới làm được như vậy.
    email daragonvn@gmail.com
    Thanks nhiều
  16. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

Thiên Ma ,ARiT ừh để anh coi lại bố cục. mà album cắt ghép nên nhìn cảnh có nhiều cái ko thật nên nhìn tổng thể bị rối phải ko, hay là về mấy cái khung nó xắp xếp ko đc hơp lý, nói thêm để anh rút kn
    thienthan11034 thích bài viết này
  17. tonybui

tonybui Mới đăng kí

Cho mình xin phai bsd đi bạn ơi mail của mình giahuyb@gmail.com mình xin chan thành cảm ơn bạn rất nhiều
  18. Ma Van Trung

Ma Van Trung Mới đăng kí

album đẹp lắm cho mình xin một số cảnh ban ghép dc không.mình chỉ xin cảnh thôi cho nhẹ không cần psd đâu .tk bạn nhiều nhé:dieuuoctinhyeu15@gmail.com
  19. thienthan11034

thienthan11034 Mới đăng kí

mẫu nhìn rất đẹp , bạn cho mình xin cái cảnh nền đằng sau , không cần psd đâu : thienthan11035@gmail.com đây là gmail của mình , thank bạn nhiều :)
  20. le the thang

le the thang Mới đăng kí

Bạn có thế cho mình xin file psd được không, album đẹp quá, skype của mình là toanthang_tl hoặc qua email: thethangdesign@gmail.com

Ủng hộ diễn đàn