Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album cưới em mới làm. Mong mọi người cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi Quang Dung, 19/11/13.

Lượt xem: 7,678

1. Quang Dung Thành viên cấp 1

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. kentnguyen1983

kentnguyen1983 Thành viên cấp 1

Phong cách sến sẩm quá bạn ơi
    pesockuteGấu Mon thích bài viết này.
  3. Quang Dung

Quang Dung Thành viên cấp 1

Dạ, em mới học pts nên muốn xin ý kiens mọi người. cảm ơn anh kentnguyen1983
  4. mhproduction

mhproduction Mới đăng kí

albulm vuông mà mẫu xấu không biết diễn cũng khó đây, bạn làm đơn điệu quá, mới học thì tự thiết kế frame cho quen dần, chứ cứ đóng sẵn frame trên mạng , hay đi đục phông thì hạn chế tư duy của minh đi thôi bạn ah
  5. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Nhìn mẫu có vẽ sượng wá, ko hợp với cái style mà bác cố ý dàn xếp cho lắm :D
  6. loquoto

loquoto Mới đăng kí

rắc rối và lộn xộn quá bác à... bác cứ để nó ngay ngắn có khi đẹp hơn
    pesockute thích bài viết này
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Mình ko thấy ấn tượng j cả,Album toàn 1 màu xanh vậy nhàm mắt quá đi,sao bạn k blend chút màu vào
    pesockute thích bài viết này
  8. elbi2906

elbi2906 Thành viên cấp 1

Đơn giản là sang trọng , càng màu mè càng sến sẩm :) Bây giờ in photobook thì thường chỉ thiết kế bìa 1 màu và chèn chữ thôi sẽ hay hơn bạn :)
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:') hơi rối 1 tý
  10. hoanggiapstd

hoanggiapstd Mới đăng kí

hơi rối và có phần màu mè bạn ạ
  11. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Blend chút mình nghĩ sẽ okie hơn :)
    a snowpjece vào giải quyết spam này 8->

Ủng hộ diễn đàn