Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ảnh kỷ yếu] Vài tấm chân dung.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi cao xuân trường, 19/3/13.

Lượt xem: 3,682

1. cao xuân trường Thành viên cấp 1

4 năm học trôi qua nhanh như làn khói. Thế là đã sắp hết thời sinh viên rồi. Lôi đống ảnh Kỷ yếu chụp từ năm ngoái rồi ra tút tát vài cái ảnh chân dung (k crop nhé vì lười). Vèo cái đã 5h sáng. Còn nhiều quá mà chưa thể làm hết được. Share vài cái giao lưu với anh em sắp tốt nghiệp. Mình hiện đang học năm cuối HLU.

Link từng ảnh trên upanh.com

...
    Than tổ ong thích bài viết này
  2. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

sao ko xem được hình
  3. cao xuân trường

cao xuân trường Thành viên cấp 1

Hình mình up bên upanh.com.m vẫn xem đc mà.
  4. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

ảnh của bạn cứ gọi là hết hồn :)
  5. vincentlee

vincentlee Thành viên cấp 1

bật lên giật mình ... :-ss ... no more cmt
    Filbert Huynh thích bài viết này
  6. MANIAH

MANIAH Thành viên cấp 1

To thế Ö.Ö Loading.......
  7. cao xuân trường

mình up lên upanh.com.có khi phải đổi trang up.:-s
  8. longkim9889

longkim9889 Thành viên cấp 1

Bạn nên chú ý đến những nét thô của cô gái và nghĩ cách làm sao để che nó đi , đưng phô cả ra như thế . Ảnh chụp lỗi quá nhiều , nên đọc căn bản nhiều hơn
    cao xuân trườngFilbert Huynh thích bài viết này.
  9. Duperman

Duperman Thành viên cấp 1

đang đêm vào xem nhìn #3 giật cả mình :))))))
  10. cao xuân trường

Bác Longkim ơi. lớp e có 66 mem.thực sự là k có thời gian mà chụp ảnh từng ng một.2 nữa e cũng a mát tơ thôi nên k để ý lắm.ae cứ gạch đá j thì gạch đá đi.

Ủng hộ diễn đàn