Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bí mật của làn da trẻ đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi soc linh, 16/6/15.

Lượt xem: 949

1. soc linh Banned

Bạn đang lo lắng cho vẻ đẹp làn da của mình đang xuống cấp, bạn thấy mình già đi, kém sắc, làn da khô, xỉn màu trông thiếu sức sống. Chúng tôi sẽ chia sẻ cho bạn một bí quyết để trẻ hóa làn da đó là tinh chất làm đẹp Collagen Adiva.
    Bổ sung collagen để giúp tái tạo lại cấu trúc da từ bên trong. Collagen dạng nước như Adiva sẽ giúp việc hấp thu vào cơ thể và làn da sẽ đạt hiệu quả cao hơn, cơ thể dễ dàng hấp thu nhanh chóng, phục hồi và trẻ hóa làn da. Sản phẩm có thành phần nguyên liệu tự nhiên từ Đức, không chất bảo quản lại được bổ sung hương vị trái cây tươi tự nhiên dễ uống, giúp chị em bù đắp lượng collagen bị thiếu hụt, đồng thời kích thích sản sinh collagen để da săn chắc, giữ độ ẩm từ sâu bên trong.
    Bạn đang ở độ tuổi 30+, hãy bổ sung Adiva Collagen để giữ gìn làn da trẻ đẹp, ngăn ngừa sự lão hóa.

Collagen Adiva bao nhiêu tiền?

Bạn muốn biết Collagen Adiva có giá tốt nhất là bao nhiêu?

Giá Collagen Adiva tốt nhất hiện nay là 380.000đ/1 hộp. 1 hộp gồm 7 chai và bạn có thể dùng trong 7 ngày. Mỗi ngày 1 lọ Adiva chỉ sau 1 tuần bạn sẽ cảm nhận được sự thay đổi của làn da ẩm mượt và tươi tắn hơn.

...

Ủng hộ diễn đàn