Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Không biết thế này có gọi là Blend mong các ae góp ý!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi CàPhê Mạnh Dữ, 16/10/12.

Lượt xem: 2,351

1. CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

Thật ra thì mình không biết thế này có gọi là Blend k nữa nên mình úp vài pic mình làm lên mong các ae cho mình ý kiến để mình học hỏi và trao đổi Kn với ae ! Chân Thành Cảm Ơn!.
    1. Pic Gốc :

2. Pic Đã Làm :

...
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

e thấy pic 1 ấy, phần focus ổn rồi, đâu cần phải thêm blur đẫu tự nhiên thấy nó ảo quá
    CàPhê Mạnh Dữ thích bài viết này
  3. CàPhê Mạnh Dữ

CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

thanks sự góp ý của bạn ^^
  4. Vận Mệnh

Vận Mệnh Thành viên cấp 2

#2 nói cũng đúng, blur ko phải cứ thích là blur, khi bạn blur bạn phải hiểu blur để làm gì, blur như thế nào để hợp lí chính xác và tạo được ấn tượng của tấm hình. Bạn đề trên ảnh photographer gì đấy cơ mà mình thấy có lẽ bạn chưa hiểu về khoảng nét của tấm hình luôn.
  5. CàPhê Mạnh Dữ

Mình xin ghi nhận sự góp ý của bạn ! thanks nhiều ^^
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Các bạn trên nói đúng đó, blur làm cho lá cây phía sau nhìn như bị bết lại :D
    Lưu hữu phước thích bài viết này
  7. Lưu hữu phước

Lưu hữu phước Mới đăng kí

đồng ý 2 tay
  8. muzakk

muzakk Thành viên cấp 1

sao bác cứ thích làm blur đằng sau làm gì nhìn giả và k đẹp. cứ để bt rồi chỉnh tí màu lá, ánh sáng là oke r
  9. thangdt6

thangdt6 Mới đăng kí

đằng sau nhìn giả giả thế nào ý
  10. CàPhê Mạnh Dữ

Vâng! mình sẽ rút Kn từ các pic này ^^ thanks các ae!
  11. minh hoàng

minh hoàng Mới đăng kí

Cái 2 blur ảo quá, nhìn nó ko thật :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn