Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Nắng bên cửa sổ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dragonflykt92, 2/12/14.

Lượt xem: 2,240

1. dragonflykt92 Thành viên cấp 1

Lần đầu em blend màu... nhìn thấy người ta blend màu đẹp quá nên em cũng mon men bon chen... các Pro góp ý cho e với ạ ^^

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

nếu mà như tí bạn nói rằng "nắng bên cửa sổ" nhưng sao bạn lại cho ảnh mình ám tím?
    Bạn nên làm mẫu nổi lên một chút, tăng sáng và chuyển hình thành màu vàng nhẹ nhàng thôi... bạn thử thử...
    :D chút góp ý cá nhân
    dragonflykt92 thích bài viết này
  3. dragonflykt92

dragonflykt92 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn atcgialai đã góp ý... lần sau sẽ rút kinh nghiệm ^^...
  4. MixFlow

MixFlow Thành viên cấp 1

ý mình như bác atcgialai nói, còn nếu mod mờ vậy thì sao bạn ko thêm texture hoặc làm mấy cái bokeh bỏ vào nhỉ, mờ nguyên hình luôn. Mà vô tình thì trước mình cũng blend với pic này rồi, góp vui nhé
  5. trongcoi28993

trongcoi28993 Thành viên cấp 1

Minh thay nhu anh hoi bi am mau chut chut. @@ (may ko co uinkey, thong cam)
  6. dragonflykt92

dragonflykt92 Thành viên cấp 1

MixFlow tại lúc đầu mình bỏ vô CMR ngồi vọc xong nó bị tèm lem ra luông... h coi lại thấy nó cũng mờ... hích hích... :'(
    trongcoi28993 nó ám màu tím á... và một ít màu vàng từ CMR :((

Ủng hộ diễn đàn