Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh đầu tay của em [Người lớn cô đơn]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nhunglee, 1/6/13.

Lượt xem: 3,720

1. nhunglee Mới đăng kí

Lần đầu cầm máy chụp ảnh, các bác cho ý kiến giúp ạ. Em chụp bộ này bằng 500D thôi, không biết dùng photoshop nên retouch tạm bằng mấy phần mềm linh ta linh tinh, chất lượng ảnh không được tốt lắm :(

...
    COLNAT, Nguyễn Thành Danh, jynftu3 người khác thích bài viết này.
  2. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

Bạn retouch tạm bằng mấy phần mềm gì vậy bạn nhunglee
  3. nhunglee

nhunglee Mới đăng kí

Tớ dùng Metu Xiuxiu (hàng tung của :(( ) với picasa. H mới bắt đầu học pts :(.
    CÒn nghiệp dư lắm
    HnDavides thích bài viết này
  4. uppp

uppp Thành viên cấp 1

Bộ ảnh[Người lớn cô đơn] sao mềnh nhìn vào chả thấy cảm xúc của cô đơn nhỉ???

Cái ảnh này nếu bạn chụp cô ấy ở trong 1 quán cafe hoặc bar có từng cặp đôi đang nói chuyện vui vẻ, chỉ có mình cô ấy uống rượu thì có lẽ sẽ bật được ý hơn (đó là ý kiến của riêng mềnh)
    Vũ Tiến thích bài viết này
  5. nhunglee

nhunglee Mới đăng kí

à tớ chụp bạn t cho vui ấy mà, cái tên bắt nguồn tờ 1 quyển sách t đem đi làm đạo cụ, tên nó là như thế :D
  6. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Mình biết mod này 8-}
  7. nhunglee

nhunglee Mới đăng kí

ừ chắc cùng trường, thôi đừng nói bạn ấy t up ảnh lên nha :)) jynftu :))
    jynftu thích bài viết này
  8. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Ok t sẽ giữ bí mật =))
  9. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Xiuxiu nhiều người dùng nhỉ, bộ này nhìn còn đỡ chứ mấy bạn mình dùng sao mà bê bết màu, ám nặng. Để bữa nào vọc thử. Lần đâu cầm máy mà "Gem photography" rồi sao :-s
  10. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

Metu Xiuxiu ..google.nào anh em Tung của xem có chất lượng hem!! nhìn bạn làm mà thấy thích ghê
  11. Quỳnh Trang Nguyễn

Quỳnh Trang Nguyễn Thành viên cấp 1

sexy lips bạn ơi :)
    nhunglee thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn