Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện thương hiệu cho dự án ấp ủ từ rất lâu của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi quangai94, 24/6/14.

?

Bạn có thích bộ nhận diện này không

1. 100.0%
  2. Không

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 4,759

1. quangai94 Thành viên cấp 1

Bộ nhận diện thương hiệu này mình làm trong vòng 2 tuần và nó cũng là bộ nhận điện mình làm đầu tiên của môn Ý tưởng thiết kế quảng cáo in ấn. Có thể còn nhiều thiếu sót và thiếu sự độc đáo.
    Mong mọi người cho góp ý và ủng hộ mình.
    Dự án cho công ty chuyên cung cấp các sản phẩm trang trí nội thất bằng chất liệu mây tre đan. Hướng tới một phong cách sang trọng mà gần gũi

Logo
    _Name card_
    _Branding_
    _Catalog_
    Brochure
    Poster
    _billboard_​
    Poster trên tạp chí
    Poster
    T-Shirt
    Fanpage (Dự án công ty): www.facebook.com/ReedLampshade
    Làm quen với mình qua fb: https://www.facebook.com/LeoLionProducer

_____________________________Thanks for watching_______________________________________​

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/6/14
    Dan Cooper, dinhanhkhoi, unknown2538 người khác thích bài viết này.
  2. amnhac0808

amnhac0808 Mới đăng kí

:like: tuyệt có phải bạn làm không
  3. quangai94

quangai94 Thành viên cấp 1

#2 Cảm ơn bạn. Mình xem đó là một lời khen :-bd

Thứ 6 này mình chấm bài kết thúc môn. Còn cái áo thun mình cảm thấy chưa ổn, mong được sự góp ý của các bạn để mình hoàn thiện hơn
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/6/14
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mình từng làm áo thun, mình chỉ nhận xét về mặt kỹ thuật ntn lúc sản xuất thôi nhé. Logo của bạn khi lên hình là sẽ in 3 màu nên sẽ có 3 lưới. Vì các chi tiết khá sát và nét mảnh nên bạn không nên để logo trước ngực bé vậy. Nếu là thêu thì ok không vấn đề nhưng in thì sẽ sợ là lem hình. Mà quan điểm của mình là bé như thế cũng k nhìn ra chi tiết. Chưa kể màu áo là nâu đậm. Nhìn ra xa các mảng nâu của logo sẽ chìm nghỉm trong màu áo.
    Dòng chữ đằng sau thì mình cũng cũng ý kiến là nó hơi mảnh.
  5. quangai94

quangai94 Thành viên cấp 1

#Lenm cảm ơn bạn. Mình nghỉ phần logo trước ngực nhỏ vậy sẽ tinh tế hơn:-?. Màu sắc của áo mình phải xem lại, phần chữ của câu slogan mình để mảnh cho nó tâyB-), nhưng thấy góp ý của bạn cũng đúng nên mình sẽ xem xét cho nó đậm lên chút.
  6. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

Cam nâu...............đen hả :-?........nhìn chung cũng khá ưng....nhưng có mấy đoạn text bạn dùng font nó chưa đc đẹp lắm....ví dụ như kiểu dáng mới phong cách mới...hoặc là cái đoạn text the natural...ở trên billboard và poster ý...nên thay font khác đi cho đẹp và sang hơn...font bạn đang dùng nếu mình không nhầm nó trong bộ UTM ?
    quangai94 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn