Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Brand REDSO

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi manhmanh189, 16/2/13.

Lượt xem: 3,268

1. manhmanh189 Thành viên cấp 2

...
  2. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Heheh view nhiều mà ít bác chịu cm quá .. mấy bác chỉ hóng ảnh girl xinh với blend mầu thui à :v
  3. Turtle bunny ears

Turtle bunny ears Thành viên cấp 2

Quy chuẩn logo rõ ràng :-bd nhưng là bộ nhận diện thì phải đủ cả kẹp file , giấy viết thư to nhỏ , phong bì nữa mới nhận xét tổng thể được chứ bác :D
  4. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Có link đầy đủ kìa pồ :D
    Turtle bunny ears thích bài viết này
  5. Turtle bunny ears

Turtle bunny ears Thành viên cấp 2

Sơ ý quá :D không chú ý tới link :D , cá nhân em thấy đẹp rồi bác ạ hoặc em chưa đủ trình độ để nhận xét nâng cao :">
  6. manhmanh189

Turtle bunny ears thích bài viết này
  7. manhmanh189

bạn click vào link xem thử nhé
  8. manhmanh189

up 1 phát cho rôm rả nào :D
  9. Phạm Nguyên Cùi

Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

:-B thớt ơi này là gì thế ạ , mìh nhìn chưa hiểu, bác làm banner à
  10. Le Bach

Le Bach Thành viên cấp 1

sketch, perspective khá chuyên nghiệp :D nhưng điểm nhấn của logo có chút k ổn, hướng của điểm nhấn là hướng lên trên nhưng vướng cạnh trên của chữ E, mình thấy hơi tù, đổi điểm nhấn sang vị trí khác có vẻ sẽ ổn hơn
  11. Dementor

Dementor Thành viên cấp 1

nhận diện thương hiệu mà bạn

Ủng hộ diễn đàn