Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức chibi đầu tay (vẽ bằng chuột) mong các bạn góp ý ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Linh Xù, 27/6/13.

Lượt xem: 2,181

1. Linh Xù Mới đăng kí

...
    buctrongnguoi thích bài viết này
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-" nhìn vô lần đầu á thấy giống trông phim ma lắm, kiểu như mấy con ma mà nó cầm ngọn nến trong bóng tối để hù người ta ấy, mà vì con mắt bạn để trên 1 nền tối và bạn không đổ bóng, gay ra cảm giác bạn lấy miếng giấy dán lên cái mặt á, cái phần hồng hồng á bạn nên sử dụng màu cam sẫm gần như ngã sang nâu để tô nhé, bạn tô vậy màu nó chọi nhau đó, à nhưng mà lần đầu vẽ thế này là tốt rồi
    Linh Xù thích bài viết này
  3. manh_ptit_92

manh_ptit_92 Mới đăng kí

thằng cha này éo ai cũng chê dk, phải có lời nhận xét tích cực chứ thì ng ta mới có hứng vẽ, làm như mình giỏi lắm
  4. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

manh_ptit_92 '-' chắc bạn bị chê rồi ức wá lên đây báo thù '-' ,ngta nhận xét để mình khá lên mà, còn đỡ hơn là hk có ai cm '_'...

lần đầu vẽ vậy tốt rồi, khoái nhất phần bóng bóng của tóc, da bạn nên thay màu cho tươi một chút là dc
    Linh Xù thích bài viết này
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) nếu mà vẽ tốt rồi thì mình chẳng dám quăng gạch đá làm gì đâu, và nói luôn là chẳng phải topic nào mình củng chê bai, trừ khi bạn vẽ đến con nít nó còn chê thì mình mới thẳng thừng thế thôi. Giờ Không lẽ pic vẽ không ra gì vào bảo, đẹp quá, dễ thương quá.
    Đọc cái nhận xét đi, xem nhận xét của mình là để giúp chủ pic hay là có ý giễu cợt. Nhận xét là cá nhân mình thấy vậy ko phải mình nói bạn nhát ma này nọ có nghĩa là bạn vẽ rất tệ.
    Xin người đi, hồi đó mình cũng bị chê tới nóng mặt luôn chứ ko phải chỉ vô phán 1 câu ko phải chibi đâu, rồi kiểu giống ma (mình nói cái này để cho vui thôi chứ chẳng có ác ý gì đâu)
  6. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Ui so với mình thế này là ok rồi,mình còn phải học nhìu nhìu mới đc như bạn này :)
    Mà bạn toàn chơi bằng chuột đó à ?
  7. Linh Xù

Linh Xù Mới đăng kí

Cảm ơn các Bác nhé. Em thấy bác Vũ Phi Huân nhận xét chi tiết và làm em nhận ra được những khuyết điểm rồi.:) Thanks bác nhiều

Ủng hộ diễn đàn